กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kang 79
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

คุณเก่งครับถ้ามาเอาเครื่อง 2j ไม่โบไปวางคิดค่าวางเท่าไหร่ครับใน bmw 34 ขอบคุณมากครับ

คุณเก่งครับถ้ามาเอาเครื่อง 2j ไม่โบไปวางคิดค่าวางเท่าไหร่ครับใน bmw 34 ขอบคุณมากครับ
ค่าเครืองประมาน30000ค่าแรงเหมาพร้อมรับรถ20000บาทครับเป็น50000ครับ

พี่ครับผมอยู่เชียงใหม่นะครับแต่อยากจะวางเครื่องให้กับอีแก่รถผมอ่ะครับ(มิตซูกล่องไม้ขีด)

กำลังตัดสิ้นใจอยู่ระหว่าง1jGTE(ปลั๊กหนา)rb25DET(เกียร์ใหญ่)sr20DET(หลังหัก)ทั้งหมดเป็นเกียร์ธรรมดานะครับ

มีช่วยแนะนำหน่อยครับว่าควรจะลงเครื่องอะไรดีอ่ะครับ เครียดมากตัดสิ้นใจไม่ถูกครับ

ว่าจะลงไปวางเครื่องที่ร้านของพี่อ่ะครับ

ช่วงล่างพวกแพรพวกโช๊คควรจะใช้ของอะไรดีอ่ะครับ อยากจะลงขอบ18 f9.5" r10" ควรจะใช้ช่วงล่างของอะไรดีอ่ะครับ

ถ้าเงินจำนวนนี้รวมเปลี่ยนโบเป็นโบเดียวเดินท่ออินเตอร์ใหม่ใช้อินเตอร์rb26หม้อน้ำมิเนียมเปลี่ยนคลัทย์ทองแดงสองชั้น ฯลฯที่มันทำให้แรงกว่าเก่าอ่ะครับแบบโหดๆหน่อยอิอิ))

มีงบไม่เกิน130000-140000 จะพอไหมครับสำหรับที่พูดมาทั้งหมดคราวๆอ่ะครับ

อยากได้ม้าซัก300-400hpลงพิ้นอ่ะครับ((จะเวอร์ไปไหมสำหรับงบเท่านี้ พี่พอจะทำได้ไหมครับ))

รอคำตอบพร้อมคำแนะนำนะครับพี่อยากจะจบที่พี่ที่เดียวอ่ะครับไม่อยากจะยาวๆแบบอู่อื่นๆที่เป็นข่าวคาวๆกันอ่ะครับ จะได้ขับกลับเชียงใหม่ไปโชว์แซดๆโหดใส่เขาสักหน่อย อิอิ

กล่องไม้ขีดต้อง sr หลังหักครับ โบ06 20g กล่องf-cกล่องเงิน แคม264 หัดฉีด. 550cc ปัมติกวาวโบต้องมี350ม้าup ช่วงล่างไม่หน้าเกิน20000ครับ ในงบทีตั้งใว้หน้าจะพอครับ

กล่องไม้ขีดต้อง sr หลังหักครับ โบ06 20g กล่องf-cกล่องเงิน แคม264 หัดฉีด. 550cc ปัมติกวาวโบต้องมี350ม้าup ช่วงล่างไม่หน้าเกิน20000ครับ ในงบทีตั้งใว้หน้าจะพอครับ

ว่ากำลังจะซื้อแม็กซ์rgII 18" f8.5" r10"มันจะลงได้ไหมครับ
หรือว่าใช้แม็กซ์เดิมที่มีอยู่อ่ะครับขอบ17 4รู114.3 กว้างหน้าหลังแค่7นิ้วอะครับ ยางใช้ขนาดหน้า205/40R/17หลัง225/45ZR/17อ่ะครับหรือว่าใช้ชุดเดิมก็พอแล้วอ่ะครับจะได้ประหยัดงบลงไปหน่อย((ไม่รวมงบที่บอกไปนะ130000-140000ครับบาท)) :coolly-0041:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
17ดีกว่าครับยางหลังยิ่งกว่างยิ่งดีครับ255ก็ดีครับหาล้อหลัง9นิ้วดีกว่า

รับทราบครับพี่

ผมชื่อชาย(เชียงใหม่)นะครับ

เบอร์ผม08-5522-1993 ไว้หลังได้งบจากแม่มาแล้วจะรีบลงไปกทม.ทันทีเลยครับ(น่าจะเดือนหน้าอ่ะครับ)

ว่าแต่ว่าถ้าผมไปร้านพี่ไม่ถูกพี่มารับผมแถวโรงแรมลิเบอร์ตี้(ประดิพัทธ์)สะพานควายได้ไหมครับพอดีไปพักที่นั้นเป็นประจำอ่ะครับ

รับทราบครับพี่

ผมชื่อชาย(เชียงใหม่)นะครับ

เบอร์ผม08-5522-1993 ไว้หลังได้งบจากแม่มาแล้วจะรีบลงไปกทม.ทันทีเลยครับ(น่าจะเดือนหน้าอ่ะครับ)

ว่าแต่ว่าถ้าผมไปร้านพี่ไม่ถูกพี่มารับผมแถวโรงแรมลิเบอร์ตี้(ประดิพัทธ์)สะพานควายได้ไหมครับพอดีไปพักที่นั้นเป็นประจำอ่ะครับ
ใด้ครับ แต่ต้องมึดๆหน่อยนะครับแวะเทียวแถวสพานควายพอดีเลย5555

สวัสดีปีใหม่ 2555 ขออาราธนา สิ่งศักดิ์สิทธิ์ นิมิตผล บันดาลดล ให้พ้นทุกข์ สุขสดใส การคิดไว้ ให้สมหวัง ดั่งตั้งใจ อุปสรรคโพยภัยไม่แผ้วพาน ให้ทรัพย์สิน เงินทองมากองเถิด ลาภยศเกิด สมดังจิตอธิษฐาน ทำสิ่งใดให้สมหวัง ดั่งปณิธาน ทั้งเรื่องงาน เรื่องครอบครัว ลงตัวเทอญ

สวัสดีปีใหม่ 2555 ขออาราธนา สิ่งศักดิ์สิทธิ์ นิมิตผล บันดาลดล ให้พ้นทุกข์ สุขสดใส การคิดไว้ ให้สมหวัง ดั่งตั้งใจ อุปสรรคโพยภัยไม่แผ้วพาน ให้ทรัพย์สิน เงินทองมากองเถิด ลาภยศเกิด สมดังจิตอธิษฐาน ทำสิ่งใดให้สมหวัง ดั่งปณิธาน ทั้งเรื่องงาน เรื่องครอบครัว ลงตัวเทอญ

ขอบคุณมากครับ....เช่นกันนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน