กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kang 79
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อยากจะโทรหาพี่แต่ไม่รู้ว่าพี่จะมีเวลาคุยด้วยหรือเปล่ากลัวงานรถเยอะครับ

พี่เก่งอาทิตย์หน้าจองคิวให้หน่อย ลากรถผมไปเดินท่อหน่อยนะพี่

เพิ่งว่างได้มาช่วยupครับ ของเค้าดีจริงๆวางมา2ปีแล้ว ไม่ยักจะพังซักที เออคุณเก่ง ถ้าผมลงไปหาแล้ว จะมีเวลารื้อให้หน่อยไหม ว่าจะให้กั้นห้องแซดให้ซะหน่อยครับ หรือใส่เกตุแยกดีครับ แนะนำหน่อย ตอนนี้เปลี่ยนเกียร์MTแล้ว:coolly-0003:

5555ขอบคุณมากนะครับโทรมาเลยครับคุยใด้@พีต้าลพบุรีe36. เต็มอู่ผมเลย(ผีมือพีคนเดียวเลย555)@iceรอรถiceมา5เดือนละ555

5555ขอบคุณมากนะครับโทรมาเลยครับคุยใด้@พีต้าลพบุรีe36. เต็มอู่ผมเลย(ผีมือพีคนเดียวเลย555)@iceรอรถiceมา5เดือนละ555

พี่เก่งสายพานซิ่งราคาเท่าไหร่ เช็คให้หน่อย เอาราคาไม่แรง

ครับผม เดี๋ยวว่างๆลงไปกรุงเทพ ผมจะแวะไปหา และที่ส่งe36ไป ก็น้องๆในคลับe36เค้าถามผมมาเยอะมาก ว่าวางที่ไหนมาครับ สวยโดนใจ สเต๊ปโชว์ได้ ที่สำคัญงานจบและราคาไม่แพงครับ ตอนนี้ผมแต่งเพิ่มเพียบเลย เดี๋ยวลงรูปให้ดู

ไฟล์แนบ

• small 1.JPG
    small 1.JPG
    29.4 KB · อ่าน: 74
  • small 2.JPG
    small 2.JPG
    33.5 KB · อ่าน: 91
ครับผม เดี๋ยวว่างๆลงไปกรุงเทพ ผมจะแวะไปหา และที่ส่งe36ไป ก็น้องๆในคลับe36เค้าถามผมมาเยอะมาก ว่าวางที่ไหนมาครับ สวยโดนใจ สเต๊ปโชว์ได้ ที่สำคัญงานจบและราคาไม่แพงครับ ตอนนี้ผมแต่งเพิ่มเพียบเลย เดี๋ยวลงรูปให้ดู
มาเทียวใด้ครับพี@เฟสผมเลยcar shop disturb

วาง1jgtevvtiในคราวน์ms132 งบเท่าไรครับ
เครื่องเก่า1jvv วางมายังดีๆๆอยู่เทรินได้เท่าไรแบบอยากเกิดกิเลสอยากเเรงครับ

วาง1jgtevvtiในคราวน์ms132 งบเท่าไรครับ
เครื่องเก่า1jvv วางมายังดีๆๆอยู่เทรินได้เท่าไรแบบอยากเกิดกิเลสอยากเเรงครับ
อยากแรงเล่น2J GTE ไปเลยครับ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน