กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kang 79
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)
ตอนนี้ยังราคานี้อยู่ป่าวครับ แล้วถ้าปรับจบที่เท่าไหร่ครับ

ตอนนี้ยังราคานี้อยู่ป่าวครับ แล้วถ้าปรับจบที่เท่าไหร่ครับ
ตอนนี้ 50000 ครับ ราคาเครืองมันขึ้น

สอบถามนิดครับ รถผมตอนนี้เจไม่โบ เกียร์ออโต้ พอดีได้เครื่องเจ โบ ไม่มีเกียร์มา จะเอาเกียร์ออโต้ ในเครื่องเจไม่โบใส่ (เครื่องทั้ง2ตัว ปลั๊กบางทั้งคู่)จะได้มั้ยครับ แล้วคิดค่าแรง ค่าเดินท่อทั้งหมด ค่าวายสายยังไงครับ เอาแบบว่าขับกลับบ้านได้เลยอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ครับ up up up

สอบถามนิดครับ รถผมตอนนี้เจไม่โบ เกียร์ออโต้ พอดีได้เครื่องเจ โบ ไม่มีเกียร์มา จะเอาเกียร์ออโต้ ในเครื่องเจไม่โบใส่ (เครื่องทั้ง2ตัว ปลั๊กบางทั้งคู่)จะได้มั้ยครับ แล้วคิดค่าแรง ค่าเดินท่อทั้งหมด ค่าวายสายยังไงครับ เอาแบบว่าขับกลับบ้านได้เลยอ่ะครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:

สอบถามนิดครับ รถผมตอนนี้เจไม่โบ เกียร์ออโต้ พอดีได้เครื่องเจ โบ ไม่มีเกียร์มา จะเอาเกียร์ออโต้ ในเครื่องเจไม่โบใส่ (เครื่องทั้ง2ตัว ปลั๊กบางทั้งคู่)จะได้มั้ยครับ แล้วคิดค่าแรง ค่าเดินท่อทั้งหมด ค่าวายสายยังไงครับ เอาแบบว่าขับกลับบ้านได้เลยอ่ะครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:
ไม่ใด้ครับ

งานคิง จัดอันดับ10คัน....a31 car shop(สีส้มฝาขาว) ใด้อันดับที่9 นะครับ (โบเดิมออโต้เดิมjz) 11.7 วิ

สอบถามหน่อยคับ วาง2J Bo/mt ใน a31 พร้อมจบเลย เท่าไหร่คับ และใช้เวลาประมาณกี่วันคับ ขอบคุณคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน