กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kang 79
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่เก่งครับจะวาง1jโบ/ออโต้.กะเซฟิโรคันขาวของผม..ราคาสุดๆเท่ารัยครับผมราคาอย่าลดมากน่ะเอาให้พี่เก่งพอใจและผมพอใจครับ 555 )
เดินอินเตอร์+ท่อปิเนียมด้านหน้าให้ใบ 1 ด้วย+ทำเวสเกตแยก+โบว์อ็อฟด้วยครับ
.......อย่างอื่นเอาแบบเดิมๆหมดครับ+เทิรน์เครื่องเดิม 12 V ให้ด้วยได้เปล่าครับ...

ไม่ได้ว่างไปใช้บริการเลยคับ
แต่ขอให้ลูกค้าเยอาะๆแบบนี้ตลอดไปนะคับ:coolly-0003:

พี่เก่งครับจะวาง1jโบ/ออโต้.กะเซฟิโรคันขาวของผม..ราคาสุดๆเท่ารัยครับผมราคาอย่าลดมากน่ะเอาให้พี่เก่งพอใจและผมพอใจครับ 555 )
เดินอินเตอร์+ท่อปิเนียมด้านหน้าให้ใบ 1 ด้วย+ทำเวสเกตแยก+โบว์อ็อฟด้วยครับ
.......อย่างอื่นเอาแบบเดิมๆหมดครับ+เทิรน์เครื่องเดิม 12 V ให้ด้วยได้เปล่าครับ...
อู่นี้ต้องการแบบไหนบอกได้เลยครับพี่เอก เจ้าของอู่เป็นกันเองมากๆ
ของผมพี่เก่งเขาก็จัดให้เหมือนกัน อีกไม่นานก็จะใด้กลับไปวิ่งบ้านเราแล้วครับ
....พี่เก่งแพท้ายเดิมวิ่งกลับถึงบ้านไหมครับ 555

อู่นี้ต้องการแบบไหนบอกได้เลยครับพี่เอก เจ้าของอู่เป็นกันเองมากๆ
ของผมพี่เก่งเขาก็จัดให้เหมือนกัน อีกไม่นานก็จะใด้กลับไปวิ่งบ้านเราแล้วครับ
....พี่เก่งแพท้ายเดิมวิ่งกลับถึงบ้านไหมครับ 555
..................
............................อ้าวววว...งัยมาจบที่นี่เนี้ย...ไม่เห็นบอกกันบ้าง......อิอิ.....รถกลับบ้านเมื่อไหร่.....กระบะดีเซลครองเมืองแล้วเอามาซัดหน่อยๆๆ.....เอารูปรถส่งมาให้ดูบ้าง...ที่เมล์พี่ [email protected].....

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
.....45000...+ค่าท่อปีเนียมอินเตอร์กับ อินเตอร์หนา3นิ้ว10000บาทโบออฟ hks อีก 1400 บาท...รวมเป็น 56400 ครับ ยังไงโทรคุยครับ

....สบายครับ....

รบกวนพี่เก่งลงแผนที่ร้านหน่อยได้ป่ะคร้าฟ(จากน้องที่ขอฝึกงาน):coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน