กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับโมกล่อง ECU 1JZGTE (ECU Modifies for 1JZGTE)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย junetrd
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่คับ กล่องที่ผมเอาไปให้พี่ทำแอร์ให้นะคับ
รองรับบูชได้เท่าไรอะคับ แบบว่าวันนี้ผมลองวิ่งดู 0.80 สดุด อะคับ
แต่ตอนเปลืยนเกียร์ โหดดีคับ

ตามที่โทรศัพท์ คุยกันนะครับ

พี่ ที่เคยเอากล่องไปทำแอร์อะ พอดีไม่คอยว่างอะเลยไม่ได้เข้าไปให้ทำ กล่องอีกอั้นอะที่เกียร์ เปลียนไว้อะ เด๋วผมเข้าไปให้ทำนะครับบบ

พี่ ที่เคยเอากล่องไปทำแอร์อะ พอดีไม่คอยว่างอะเลยไม่ได้เข้าไปให้ทำ กล่องอีกอั้นอะที่เกียร์ เปลียนไว้อะ เด๋วผมเข้าไปให้ทำนะครับบบ

อยู่ใกล้กันว่างเมื่อไรก็เข้ามาเลยครับ

ปลั๊กหนา.......อีกเสียงค๊าาาบบบบบ:coolly-0034:
ขอบคุณมากครับ

จะพยายามให้เสร็จไวๆครับ

upupupupup
รอรอรอรอรอรอ
ปลั้ก หนา คับบบบ
กล่องที่ผมให้ทำเสร็จยังครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน