กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับ โม กล่อง J คับ ราคาฟังได้นานคับ แรงแน่นอน ราคาบ้านๆๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย caff
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
1 J โบเดิมๆเกียร์ AUTO ในเซฟ ทำแค่กล่องอย่างเดียวเห็นผลเยอะไหมครับ อัตราการกินน้ำมันเพิ่มขึ้นเยอะไหม

น่าสนครับมีกล่องเกียร์ธรรมดาให้สับไหมครับ เท่าไรครับ

กล่องเกียร์ ธรรมดา หาอยากคับ ต้องเอามาทิ้งไว้ให้ทำคับ แต่มีกล่องให้ ยืม ขับไปก่อนคับ
1 J โบเดิมๆเกียร์ AUTO ในเซฟ ทำแค่กล่องอย่างเดียวเห็นผลเยอะไหมครับ อัตราการกินน้ำมันเพิ่มขึ้นเยอะไหม
แล้ว แต่รถแต่ล่ะคัน คับ ถ้าเดิมๆๆเนี้ยมีผลแตดต่าง พอสมควรคับ บูชมาไว้ การเปลี่ยนเกียร์ ต่อเนื่องขึ้น การกินน้ำมันกินกว่าเดิมนิดหน่อยคับ ในตอนเหยีบ

ต.จ.ว ใช้เวลากี่วันครับ อยู่สงขลาครับจะได้หาเวลาจอดครับ:coolly-0023:

ขึ้นอยู่กับว่า ส่งมาถึงผมวันไหน ถ้าทำส่งต่างจังหวัด ผมใช้เวลาทำ 1 วัน แล้วก็พอเช้าส่งกับให้เลยคับ ก็หน้าจะไปม่เกิน 3 วัน คับ

2j ไม่โบ ดมแก็ส ทำแล้วมีอะไรที่เปลี่ยนไปบ้างคับ

อัตราการเร่งดีกว่า ความเร็วปลายดีกว่า การเดินเบาของเครื่อง นิ่งกว่าเดิม แยอะ คับมารองทำดูก่อนได้คับ ถ้าไม่มีอะไรดีขึ้น ทำกล่องกลับใหเหมือนเดิม แล้วคืนเงินเต็มจำนวน คับ โทรสอบถามได้คับ

1j-Bo auto ใช้แก๊ส โมแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ

ผมอยู่แถวแจ้ง ครับ:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน