กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับ โม กล่อง J คับ ราคาฟังได้นานคับ แรงแน่นอน ราคาบ้านๆๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย caff
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เครื่อง j-ge ออโต้ lpg จูนแก๊สแล้วยังกิน 2บ./โล เป็นที่กล่องหรือปล่าวครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ทำไหมกล่อง 2jz ทำแพงกว่าคับ
สัก3000 ได้ไหมคับ เอาไปทิ้งกี่วันได้ๆ

เพราะมันทำอยากกว่าคับ แต่ตอนนี้กล่อง 2 j ไม่รับทำแล้วคับทำไปแล้วไม่มีผลต่างสักเท่ารัยคับ ท่าจะให้ดีเอาชุดไฟ 1 เจโบปลั๊กหนามาใส่วิ่งดีกว่าแยะคับ

เครื่อง j-ge ออโต้ lpg จูนแก๊สแล้วยังกิน 2บ./โล เป็นที่กล่องหรือปล่าวครับ

เป็นไปได้หลายอย่างคับ ที่กล่องก็อาจจะมีส่วน

1.ปลดไฟจุดระเบิดแรงขึ้นคับ

2.บูชติดไว้ขึ้น รอบมาแบบกวาดเลย แบบว่าขับไม่เก่งสับเกียร์ไม่ทันอ่ะคับ

3.ปลดน้ำมันเบนซินหนาขึ้นคับ หรือ จ่ายมากขึ้นคับ

4.ปลดบูชไม่ตัดคับ

1-2-3-4 ปลดแล้วใช่ปะคับ

บูชเราต้องไป ปลดให้เป็น 1.2 บาร์ ใช่ไมคับ:coolly-0021:

.... พี่คับ กล่องมีปัญหา ที่วิ่ง แล้วไม่สุดเกียร์มันตัด คับ
แล้วทำไมคุณไม่โทรมาล่ะคับ ผมไม่ค่อยเข้ามาดูใน บอร์ดนี้ โทรมาเลยคับ เดวเปลี่ยนกล่อง ให้ใหม่คับ ขอโทษด้วยคับกล่องแต่ละใบมันไม่เหมือนกัน มันไม่ตัดก็น่าจะโทรมา มาโพสแบบนี้เเกล้งผมหรือเปล่า คับ ให้คนอื่นเค้าเข้าใจผิด โทรมาเลยนะ คับ 085-125-1598 กีฟ กล่องผมรับประกันคับเปลี่ยนได้

.... พี่คับ กล่องมีปัญหา ที่วิ่ง แล้วไม่สุดเกียร์มันตัด คับ

แล้วทำไมคุณไม่โทรมาล่ะคับ ผมไม่ค่อยเข้ามาดูใน บอร์ดนี้ โทรมาเลยคับ เดวเปลี่ยนกล่อง ให้ใหม่คับ ขอโทษด้วยคับกล่องแต่ละใบมันไม่เหมือนกัน มันไม่ตัดก็น่าจะโทรมา มาโพสแบบนี้เเกล้งผมหรือเปล่า คับ ให้คนอื่นเค้าเข้าใจผิด โทรมาเลยนะ คับ 085-125-1598 กีฟ กล่องผมรับประกันคับเปลี่ยนได้
เหนด้วยคับ ทำไมไม่โทรไปหา เค้าล่ะคับ มาโพสแบบนี้แล้วจะรู้เรื่องกันได้ไงคับ หรือต้องการ ปั่น ให้คนอื่นเค้าเข้าใจผิด ผมไปทำมารายใบล่ะ ไม่มีปัญหาเลย ทีแลกมันก็ตัด โทรคุยกะน้องเค้า บอกว่ารองเช๊ค ติ๊กดู แล้วก็ได้รู้ว่ามันตัดที่ ติ๊ก คุณเช็ครถคุณดีแล้วหรือ ยัง กล่องน้องเค้าไฟมันแรงคับ บางทีติ็กอาจไม่พอ ส่วนตัวผม่วาใส่แล้ว วิ่งดีนะ

รับโมกล่อง J คับ ปลั๊กหนา บาง jโบ jไม่โบ ได้หมด คับ ราคาถูกคับ แต่คุณภาพและความแรงการันตรีคับ กล่องมีรับประด้วยนะคับ 3 เดือน รื้อมาแล้วไม่รับผิดชอบคับคับ สติ๊กเกอร์รับประกันก็คือ made in thailand หายหรือขาด ถือว่ารับประกันหมดคับ หรือไม่รับประกันคับ แจ้งโดย ti ecu จัดให้
ผลตอบสนองที่ได้จากการทำคับ

1.ปลดไฟจุดระเบิดแรงขึ้นคับ

2.บูชติดไว้ขึ้น รอบมาแบบกวาดเลย แบบว่าขับไม่เก่งสับเกียร์ไม่ทันอ่ะคับ

3.ปลดน้ำมันเบนซินหนาขึ้นคับ หรือ จ่ายมากขึ้นคับ

4.ปลดบูชไม่ตัดคับ

5.รับบูชได้ยัน 1.2 บาร์คับ สำหรับหัวฉีด1Jเดิมคับ หรือ รับบูชได้มากกว่าถ้าหัวฉีด cc เยอะขึ้นคับ

6.เกียร์ AUTO สับเกียร์ได้ต่อเนื่องคับ จังหวะเปลี่ยนเกียร์ดัง ซะนั้นคับ

ราคา ค่าทำกล่องคับ
1.ถ้าเอามาสับ 3000 บาทคับ กล่องสับมีแล้วคับ ต้องนัดร่วงหน้า

2.ถ้าเอามาทิ้งไว้ให้ทำ 2700 บาท 2Jโบ 3300 บาท j ไม่โบ 2700 บาท ถ้า-คับ ใช้เวลาทำ1-2 วันคับ รอได้คับแต่ไม่มีที่รองรับนะคับ เพราะกล่องต้องส่งไปทำคับ ถ้ามาเช้า เย็น รับกล่อง เพิ่ม 300 บาทคับ ผมต้องวิ่งไปใบเดียวแล้วรอกับใบเดียวคับ

3.กล่องมีปัญหาอะไหร่จัดการทำใหม่ให้ฟรีคับ ภายในระยะ เวลา 3 เดือน เอาเสียมาให้ทำเสียบอกเสียนะคับ จะรองซ่อมดูให้คับ ถ้าอาการไม่หนัก คับ

4.ต่างจังหวัด ส่งทำทางไปรษณีย์ได้นะคับ ส่งกับให้ด้วยคับ เพิ่มค่าส่ง 150 บาทคับส่งด่วนคับ หรือตามสั่ง K.อิทธิพล พงษ์เสวี
ที่อยู่ 8/8 หมู่5 ต.คลองหนึ่ง อ.คลวงหลวง จ.ปทุมธานี 12120

5.ระบุบสเปกเครื่องมาด้วยนะคับ ว่าทำอะไรมาบาง ไม่ได้ทำมั่วนะคับ จะได้แนะนำคับว่าได้มั้ยดีมั้ยอย่างไง ไม่ได้สอนนะคับ

6.มารองเสียบได้คับไม่พอใจไม่ทำไม่เป็นไรคับ รองๆๆๆๆได้คับ ขำๆๆๆๆคับ

อยู่รังสิตคับ ตรงข้าม ม.กรุงเทพ ซ.คลองหลวง 52 คับ

สนใจอย่างไงโทสอบถามได้คับ 085-125-1598 กีฟ ค๊าฟ
BY TI ECU คับ ขอขอบคุณคับ made in thailand
สอบถามทาง E-mail [email protected]
ดันไป:coolly-0022::coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน