กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รายงานตัวครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31803
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31803

cefiro-japan
Cefiro-Thailand Members
a31803 ครับ สวัสดีครับชื่อ อาร์ม ครับอยู่กรมทหารราบที่ 11 ครับ ส่วนรูปรถเดี๋ยวค่อยลงทีหลังนะครับกำลังทำสีอยู่?

ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบ.....:smile: :biggrin: :brick:

a31803 ครับ สวัสดีครับชื่อ อาร์ม ครับอยู่กรมทหารราบที่ 11 ครับ ส่วนรูปรถเดี๋ยวค่อยลงทีหลังนะครับกำลังทำสีอยู่?
ยินดีต้อนรับคั๊บ
ว่าแต่เราเคยเจอกันป่าวเนี่ย

A31243คับ..
แหม ต้องให้ตอกก่อน ถึงจะบอกชื่อเสียง
เรียงนามได้555 ยินดีต้อนรับคับ
พร้อมจะเสียผู้เสียคนยังคับ...

เป็นทหารเหมือนกันคร๊าบบ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ยินดีต้อนรับสู่ชมรมพวกเราชาว Cefiro-Thailand
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

หวัดดีครับ อยู่แถวนั้นเหมือนกันครับเล่นbbกันมั้ยครับ
อิอิอิ ผมเล่นอยู่ราบ 11

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน