กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ รูปงานบวชพระบอล Rookie A31069 วันที่ 8 ก.พ. 2552 +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31212
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ใครถ่ายรูปเนี่ย เก่งจิงๆ 5+
อะ ลืมบอกเลย รูปบางส่วนก็มาจากไอ้ตากล้องนายนี้คราบ "ไอ้ฟักDSLR"
55555555555555555555
:coolly-0045:
วันนั้นกลับไปเป็นไงบ้าง เมาคงไมเจ็บ..555:coolly-0022: :coolly-0036:
ไปหายเมาเอาตอนขากลับอะพี่เอก จั๊มคอสะพานแรงไปหน่อย กาบข้างหลุดออกมาลากไปกับพื้นเลย ฮือออออออออออออออ :coolly-0011:

ต้องจอดรถถอดมันเอามาใส่เบาะหลังอะครับ หายเมาเดี๋ยวนั้น กลับไปโดนไอ้หนิงสวดอีก 555555555
:coolly-0023:

อะ ลืมบอกเลย รูปบางส่วนก็มาจากไอ้ตากล้องนายนี้คราบ "ไอ้ฟักDSLR"
55555555555555555555 :coolly-0045:

ไปหายเมาเอาตอนขากลับอะพี่เอก จั๊มคอสะพานแรงไปหน่อย กาบข้างหลุดออกมาลากไปกับพื้นเลย ฮือออออออออออออออ :coolly-0011:

ต้องจอดรถถอดมันเอามาใส่เบาะหลังอะครับ หายเมาเดี๋ยวนั้น กลับไปโดนไอ้หนิงสวดอีก 555555555:coolly-0023:

แล้วไม่เห็นมีรูปใต้กระโปรงเท่าไหร่เลย เห็นนอนถ่ายช้อนขึ้นจัง

แล้วไม่เห็นมีรูปใต้กระโปรงเท่าไหร่เลย เห็นนอนถ่ายช้อนขึ้นจัง
อันนั้นขอเก็บไว้ดูเองนีสนึง

เย๊ย ไม่ใช่แล้ว ไม่มี ห้วยยยยยย ผมลองถ่ายหลายๆ มุมเฉ๊ยๆ

แชมป์ถ้าว่างไปถ่ายทุกงานเลยนะ................
มีงานนี้แหละพี่แม่มถ่ายรูปขึ้น เหอ เหอ เหอ

ขอโทษด้วยจริงๆ ที่ไม่ได้ไป..

ไม่มีอย่างอื่นจะพูดละ

เอาใต้จีวรไปก่อนแล้วกัน ...

attachment.php

คนถ่าย ชื่อ here แชมป์

เอ๊ย แชมปปรี้ ค่ะ A31212:coolly-0003:

อ่านว่า เฮียแชมป์นะครับ ไม่ใช่ เหี้ยแชมป์ กรุณาอ่านกันดี ๆ

อ่า ถ่ายไอ้กอร์ฟมาหน้าตาดีเลย

เทพจริงๆ:coolly-0033:

อนุโมทนาหลวงพี่บอลอีกซักครั้ง หลังจากพี่อนุโมทนามารอบแล้ว เก็บบุญเยอะๆ เน้อ

รูปวันนี้สังเกตุได้ว่าถ้าเป็นงานเช้า ชาวเซฟไทยจะออกลูกนัวเนีย เอ้ย งัวเงียกันนิดนึง แต่ มรึงถ่ายรูปบุคคลได้เนียนมากแชมป์ กล้องตัวละเท่าไหร่ฟระเนี่ย
แต่ละคนพกสาวๆ ไป อุ้ยๆๆๆ อิจฉาจิงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน