กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปงานมิตติ้ง Cef-Thon กล้องผมมั่ง ฮิฮิฮิ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มันเป็นอะไรต้อ งชู 2 นอ้วบ้าง 4 นิ้วบ้าง
ปล. พวกชู 4 นิ้วระวังนะคราบ ไอ้บอลก็ 4 นิ้ว ฟันหายไป 4 ซี่

ผลวินินฉัยล่าสัด มัน 5 ซี่หว่ะพี่ :cry:

รูปกูมีจึ๋งนึง..แย่

อีแฟ่เฟ๊ด กูมีรูปเดียว

ให้กูเดินถ่าย เพราะ
ไอเจ้าของกล้องแมร่ง
เมมเต็ม ตั้งแต่หัวค่ำ :sweat:

บอลมีเมมที่ไหนเหรอแจะ..
ฟรี Mixer มั้ย หรือเปิดห้องเกะได้ฟรีกี่ห้อง

Member หรือเปล่าหว่า.. ที่บอกว่าเต็มอ่ะ
บอลไปงวดหน้า ชวนพี่ด้วยนะ

(เอ๊ะ.. นี่กูจะทำให้งานเข้าึครอบครัวชาวบ้านมั้ยเนี่ย)

บอลมีเมมที่ไหนเหรอแจะ..
ฟรี Mixer มั้ย หรือเปิดห้องเกะได้ฟรีกี่ห้อง

Member หรือเปล่าหว่า.. ที่บอกว่าเต็มอ่ะ
บอลไปงวดหน้า ชวนพี่ด้วยนะ

(เอ๊ะ.. นี่กูจะทำให้งานเข้าึครอบครัวชาวบ้านมั้ยเนี่ย)

ไม่หรอกคับ ...

แค่ไปต่อเมมเบอร์ ที่พัทยา

คงไม่มีปัญหาหรอก จิงป่ะ

:biggrin: แล้ว แล้ว มันก็จากปัยอย่าง สงบ :biggrin:
ไอ่สลัดเมย์ ภาพนี้แมร่งได้จัย จริงจริ๊งงง

:biggrin: แล้ว แล้ว มันก็จากปัยอย่าง สงบ :biggrin:

ไอ่สลัดเมย์ ภาพนี้แมร่งได้จัย จริงจริ๊งงง

ผมถามมันวันนี้ว่า ใครไปส่ง กลับบ้านยังงัย
มันบอกว่ายังไม่รู้เลยจนทุกวันนี้
555++

ผมถามมันวันนี้ว่า ใครไปส่ง กลับบ้านยังงัย
มันบอกว่ายังไม่รู้เลยจนทุกวันนี้
555++

มันพาร่างขึ้นรถได้
ยังไม่ทันจะออกจากร้านนน

ก็ Zzzzzzz คร่อกกกกกกกกกก

:biggrin: :biggrin: :smile: แถมตื่นมาตอนเช้าบอกว่า

พี่ทำไมผมมีเงินในตัวเกือบ
3 พันแหนะ
แต่วันนั้นมันมีเงินติดตัวมาหลักร้อยเท่านั้น:sweat:

:sweat:

:confused: หนัยรูปเดียว หู๊ยส์ส์ส์ นังน้องรัก
รูปเนี่ยแยะกว่าเพื่อนเลยนะยะหล่อน
:eeek:

ไฟล์แนบ

• DSC02080 (Small).jpg
    DSC02080 (Small).jpg
    35.1 KB · อ่าน: 92
  • DSC02081 (Small).jpg
    DSC02081 (Small).jpg
    42.3 KB · อ่าน: 93
  • DSC02084 (Small).JPG
    DSC02084 (Small).JPG
    40.7 KB · อ่าน: 88
มันพาร่างขึ้นรถได้
ยังไม่ทันจะออกจากร้านนน

ก็ Zzzzzzz คร่อกกกกกกกกกก

:biggrin: :biggrin: :smile: แถมตื่นมาตอนเช้าบอกว่า

พี่ทำไมผมมีเงินในตัวเกือบ
3 พันแหนะ
แต่วันนั้นมันมีเงินติดตัวมาหลักร้อยเท่านั้น:sweat:

:sweat:
มันบอกกรูแค่ 2 พันเอง
สงสัยมีชักดาบ
555++

อ้อ มันบอกว่าสติมันขาดตอนกินอะไรร้อน ๆ ก้อไม่รู้
กรูคาดว่าน่าจะเป็นต้มเลือดหมูนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน