กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปบางแสนไปร่วมกิจกรรมชมรม..ควอเตอร์ไมล์คลอง 5

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
นี่ไงน้องแหม่มเซฟขาว

A31757น้องสาวคนเล็กสมาชิกในกลุ่มบางแสน

(ผู้ญิงคนเดียวที่ขับเซฟ)

ขอบอกตีนโหดเชียว:sweat:
อื่ม ช่าย ตีนโหดโครต
เกือบมิต ที่ริมหาด มีพีหรูด
ตัดหน้าพี่ยศ ซัดกันไปเล่นๆดีนะไม่เร็วมาก
แต่แม่นางเอาอยู่ ครับ
อยู่คันที่ 2
ผมคัน 3เบรคเดิม
เกือบตายใจไปอยู่ที่ตาตุ่มเลย
รถพียส ช่วงล่างดีมากๆกด นี้หยุดอยู่กับที่เลย
ผมไหลไส่2คันนั้น
ใจหายใจควั่ม เธอรู้ผมเบรคไม่อยู่หัก หลบออกขาวไห้
ผมหักออกขวา ตาม
พี่ยศไปซ้าย
ขากลับก็ระวังระวังกันครับ
ไม่รู้มันมาจากไหนไอ้บ้านั้นมาจอด
ขวางกลางเลนเลย
ขอขอบคุณ น้องแหม่มจริงๆ นับถือ มากๆฝีมือ ครับ
ปล. ยางพี่มีน้อย อย่ายืมไปเบินบ่อยนะ :sweat:

อื่ม ช่าย ตีนโหดโครต
เกือบมิต ที่ริมหาด มีพีหรูด
ตัดหน้าพี่ยศ ซัดกันไปเล่นๆดีนะไม่เร็วมาก
แต่แม่นางเอาอยู่ ครับ
อยู่คันที่ 2
ผมคัน 3เบรคเดิม
เกือบตายใจไปอยู่ที่ตาตุ่มเลย
รถพียส ช่วงล่างดีมากๆกด นี้หยุดอยู่กับที่เลย
ผมไหลไส่2คันนั้น
ใจหายใจควั่ม เธอรู้ผมเบรคไม่อยู่หัก หลบออกขาวไห้
ผมหักออกขวา ตาม
พี่ยศไปซ้าย
ขากลับก็ระวังระวังกันครับ
ไม่รู้มันมาจากไหนไอ้บ้านั้นมาจอด
ขวางกลางเลนเลย
ขอขอบคุณ น้องแหม่มจริงๆ นับถือ มากๆฝีมือ ครับ
ปล. ยางพี่มีน้อย อย่ายืมไปเบินบ่อยนะ :sweat:
ดีแล้วที่ไม่เปงไรกาน.....ระวังระวัง การหน่อยเน้อ!!! :embarrassed:

ขับระวังๆกันหน่อยเด๊อ..... เด๋วมิดไปแล้วฝูงเราจะไม่ครบเซท จุ๊บๆ

ระวังกันหน่อยนะพี่น้องค๊าพพ

ช่วงนี้มิดกันบ่อย...เด๋วในฝูงจะขาดหายไป

เป็นห่วงทุกคน

เลยเอาภาพมาเป็นอุทาเห่า...อุทาหรณ์...เตือนสติพี่น้องซะหน่อย

ไงก็.....ถอน ๆ กันมั่งเด้อค๊าพพพ

ไฟล์แนบ

71.4 KB · อ่าน: 349
    35.8 KB · อ่าน: 351
    38.4 KB · อ่าน: 339
เห็นแล้วหยองอ่ะเก่ง :sweat: ไอ้คันดำนี่รถใครหว่า :verwirrt:

เหอะๆ.......เหงแล้วนึกถึง........ตอนนั้นจัง..........เง้อ......สยองๆ.....มิดดดด!!!