กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปมิตติ้ง..บางแสนบางส่วนครับ(รูปโทรศัพท์นะไม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31401
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ภาพงาน...มิตติ้ง บางแสน 5 พ.ค.2550 ...มาแล้วววว...

ขอบคุณกล้องโดมากครับ..

ได้ภาพแจ่มๆสวยๆ

พี่น้องเซฟไทยรักใคร่กลมเกลียว

เหนแล้วชื่นใจครับชาวบางแสนหายเหนื่อย...

รักกันรักกันครับบบบ

เหนพี่น้องเซฟไทยมีฟามสุข

หายเหนื่อยเลยครับ....อิอิ

Re: ภาพงาน...มิตติ้ง บางแสน 5 พ.ค.2550 ...มาแล้วววว...

ยามใดกองทัพขาดทหารหาญ

ยามใดเรือขาดฝีฟายสามัคคี

ยามนั้นคงไม่มีเฉกเช่นเรา

cefiro - thailand

"this love"

ขอบคุณกลุ่มบางแสนทุกท่านครับ....
ถูกใจมากครับ ฝนตกไม่เป็นไรเรื่องปกติ
แต่ โคโยตี้ นี้ดิไม่ธรรมดา ถูกใจกะกล้องผมจิง ๆ 5555+++
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอบคุณ โด มากสำหรับภาพสวยๆๆ ครับ

ขอบคุณบางแสนที่มีงานสนุกๆแบบนี้ ขอบคุณมากๆครับ

:brick: ไอ่เจ้าโด...เอากรูแล้วววว.......
โห...ไคเห็งภาพ เสียลุ๊ค หมดเลยโว๊ย...:biggrin:

เหอ.เหอ.เหอ.ประธานชมรมคร้าบบบบบบบ....

แจ่มไปเลยพี่:d

ดูจากภาพต่าง ๆ สรุปได้ว่า ต้องสนุกสนานมาก
เสียดายครับ ไม่ได้ไป มันไกลไป

เสียดายจังพลาดงานสนุกๆอีกงาน แต่ก็ขอบคุณนายโดที่นำภาพบรรยากาศที่สนุกอบอุ่นให้เพี่อนๆได้ชม

ได้ ยินแต่ เสียง เฮ้ย ๆ หลีก ๆ ขอป๋า ก่อน นาเว้ย แหวกๆ พักเดียวไปยืนอยู่ ข้างน้องโฟกัส 55

ประธานเรา ไวมาก ๆ .........

น่าสนุกจัง เสียดายไม่ได้ไป
รถไม่พร้อม เงินไม่พร้อม งิด

ขอขอบคุณพี่น้องทุกๆ คนคับ ที่ทำให้พวกเราสนุกกันคับ..:byebye:

.........................................
อดไป

ได้ ยินแต่ เสียง เฮ้ย ๆ หลีก ๆ ขอป๋า ก่อน นาเว้ย แหวกๆ พักเดียวไปยืนอยู่ ข้างน้องโฟกัส 55

ประธานเรา ไวมาก ๆ .........

เค๊าบอกว่าพี่แก่แล้วขอพี่ก่องนะน้อง....555

และขอขอบคุณน้าปุ๊ที่ช่วยเป็นธุระจัดหาที่พักดีดีให้กับพี่ ครอบครัวและสมาชิกกลุ่ม Cef@non มั้กมากครับ

ภาพสวยครับ ขอบคุณมากๆครับ

มิตรภาพอันยิ่งใหญ่ ขอให้มีกันและกันตลอดไปครับพี่น้องชาวเซฟไทย

มีรูปเมน้อย งอน...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน