กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปมิตติ้ง..บางแสนบางส่วนครับ(รูปโทรศัพท์นะไม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31401
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: สไลด์ มัลติมิเดีย ที่ฉายในงาน มิทติ้ง บางแสน

เยี่ยมเลยน้า...........มีรูปป๋มด้วย 555...

ปล.น้าเพลงบรรเลง ที่ประกอบสไลด์อะ น้ามีไหมอะขอหน่อยนะคับ เพาะดี
วงไรเล่นอะน้า ป๋มชอบแนวนี้ ส่งทางเมลก็ได้นะ...แท้งกิ้วคร๊าบบบบบ....

[email protected]
มั๊งๆ ส่งเมลมาไห้ผมด้วย:smile::eeek:นา

Re: ภาพงาน...มิตติ้ง บางแสน 5 พ.ค.2550 ...มาแล้วววว...

และแล้ว เสาร์ที่ผ่านมา

เค้าทั้งสองก็ปฏิบัติภารกิจ สำเร็จ ไปอีกงาน ... 555

ติดตามภารกิจต่อไป ในมิตติ้งครั้งหน้า

... ขำกลิ้ง หลิน กับ เก้น ..:biggrin:
สำเร็จยังงัย กรูต้องลากร่างไร้วิญญาณของไอน้ากลับบ้านเนี่ย
ไอหลินแบกไม่ไหว
สตรอเวท กะ เฮฟวี่เวทเลยอ่ะ
ปล. รูปไอบอลน่าเอามาทำไอค่อนอีโมยิ่งนัก
555++

Re: สไลด์ มัลติมิเดีย ที่ฉายในงาน มิทติ้ง บางแสน

เยี่ยมเลยน้า...........มีรูปป๋มด้วย 555...

ปล.น้าเพลงบรรเลง ที่ประกอบสไลด์อะ น้ามีไหมอะขอหน่อยนะคับ เพาะดี
วงไรเล่นอะน้า ป๋มชอบแนวนี้ ส่งทางเมลก็ได้นะ...แท้งกิ้วคร๊าบบบบบ....

[EMAIL="[email protected]"][email protected][/EMAIL]

น่า จะเป็น ของ ดอนผีบิน อ่ะ นะ เด่วดูก่อง มีกี่เพลง .......จัดให้

มีรูปตูเต็มเลย.........แต่ปายไม่ถึง มีเหตุอันควรแต่อย่างน้อยก็เข้าเขตชลบุรีอะนะน้านะ:tongue::cry:

มีรูปตูเต็มเลย.........แต่ปายไม่ถึง มีเหตุอันควรแต่อย่างน้อยก็เข้าเขตชลบุรีอะนะน้านะ:tongue::cry:
แวะ กิยแตงโม หนองมน ป่าว .................อิอิ:sexy_girl:

แวะ กิยแตงโม หนองมน ป่าว .................อิอิ:sexy_girl:

ไม่นึกว่าน้าจะเป็นไปกะเค้าด้วย...ฝากไว้ก่อนนะ:brick:

มีรูปผมด้วย ขนาดไม่ได้ไปนะ
ซึ้ง....จุดกำเนิดบางแสน

หึหึ พี่น้องครับไม่มีรูปผมแม้แต่สักแวบเลยโว๊ย หึหึ จะมีไงไม่ได้ไปไหนกะเค้าเล๊ย

หึหึ พี่น้องครับไม่มีรูปผมแม้แต่สักแวบเลยโว๊ย หึหึ จะมีไงไม่ได้ไปไหนกะเค้าเล๊ย
ก้อเอาซักงานดิ
เมียไม่ให้ไป
หือ ตบเรียบ

ขาด ตก รูปใคร ขออภัย ด้วย นะ แง๊ป ๆ มีเวลา เลือกรูปน้อย อ่ะ ทำก่อน วันงาน วันเดียว

พูดตรง ๆ คือไม่ได้เลือก อ่ะ จับใส่ ให้เต็มเพลง อย่างเดียว เอิ๊กซ์ๆ......

Re: ภาพงาน...มิตติ้ง บางแสน 5 พ.ค.2550 ...มาแล้วววว...

เมื่อไหร่ จ๊ะเอ๋ เราจะ เอารูปมา ลงมั่ง อ่ะ อยาก ดูอีก ..............

จา 10 โมง เเระ ไป ไบเทค ก่อนแระ ครับ

ขาด ตก รูปใคร ขออภัย ด้วย นะ แง๊ป ๆ มีเวลา เลือกรูปน้อย อ่ะ ทำก่อน วันงาน วันเดียว

พูดตรง ๆ คือไม่ได้เลือก อ่ะ จับใส่ ให้เต็มเพลง อย่างเดียว เอิ๊กซ์ๆ......

หึไมให้อภัยคนเราไม่รู้จักเตรียมงานล่วงหน้ามีรูปผมเป็นชัตเตอร์กดติดวิญญาณสักรูปก็ยังดี นี่ไม่มีเย โป้งน้าปุ๊โว๊ย

แต่ ว่าไม่ห็นได้ยินเสียงเพลงเลยอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน