กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปเสาร์ที่ 25 กลุ่มนนท์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31504
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ทำไมไม่ไปไว้ที่ general ก่อนง่ะ
ซักพักแร้วค่อยย้ายมานี่

มาแล้วๆ รออยุ๋ ขอบคุนคับ
ไอ้น้องแชมป์ กลับลำตอนนี้ยังทันนะเว้ย

ผมว่าจากเด็กดีๆ จะเสียคนเพราะพวกพี่ๆ ที่น่ารักเนี่ยแหละ ไอ้เมก็เป็นไปคนแล้ว 55555555555

ไอ้น้องแชมป์ กลับลำตอนนี้ยังทันนะเว้ย

ผมว่าจากเด็กดีๆ จะเสียคนเพราะพวกพี่ๆ ที่น่ารักเนี่ยแหละ ไอ้เมก็เป็นไปคนแล้ว 55555555555
ไม่เป็นไรคับพี่แชมป์ใหญ่เด๋วแชมป์กลางจะดูแลแชมป์เล็กเองจะไม่ให้ผิดหวังเลยพี่:coolly-0022:

55+

แล้วทำไมแชมป์เยอะจังว่ะ มีตั้งแค่ เล็ก กลาง ใหญ่ โดนเฉพาะ พี่ใหญ่ นี้ตัวจี้ด 55+

55

ทำไมแชมป์ เยอะจังว่ะ มีทั้ง เล็ก กลาง ใหญ่ โดยเฉพาะ พี่ใหญ่ ตัวจี๊ดเลย 55+

ซะงั้น 55 คนชื่อนี้ก้เงี้ยแหละ ดัง หล่อ 555+

แชมป์ใหญ่ แชมป์กลาง แชมป์เล็ก(น้องแชมป์)

จี๊ดทุกแชมป์

เจอน้องนมใหญ่ไป2แชมป์

คาโต๊ะไป1

พาหนีออกมาได้1

จบ 5555

กรี้ดๆๆๆๆ

ทำมั้ย เมียกู มาน ขี้เมา อย่างงี้ๆๆๆๆ

อายๆๆๆ ขาย หน้า เค้าจัง

ถ้าเกิดวัน นั้น แฟน ผมไปทำอาราย คาย เข้า ก้อ

ขอโทษ ด้วย นะครับ

อายจริงๆๆ แต่ไง

ได้

ถึงจะชั่ว ก้อเมียเรา 555555

กรี้ดๆๆๆๆ

ทำมั้ย เมียกู มาน ขี้เมา อย่างงี้ๆๆๆๆ

อายๆๆๆ ขาย หน้า เค้าจัง

ถ้าเกิดวัน นั้น แฟน ผมไปทำอาราย คาย เข้า ก้อ

ขอโทษ ด้วย นะครับ

อายจริงๆๆ แต่ไง

ได้

ถึงจะชั่ว ก้อเมียเรา 555555
ยังเงี้ยแหละคนมีครอบครัวแล้วก้อต้องรักครอบครัว:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน