กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

--> รูป Cefiro-thailand Drag 2007#2 ขอบคุณ <--

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31252
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31252

เชด บางนา
Cefiro-Thailand Members
ขอบคุณ สมาชิกทุกๆคนที่มาร่วมงานและไม่ได้มา

ขอบคุณนักแข่งทุกท่านที่ให้ความมันแก่ทุกๆคน

ขอบคุณสนามคลอง 5 ที่เอื้อเฟื้อสถานที่

ขอบคุณผู้สนับสนุนทุกท่าน

ขอบคุณ ทีมงานทุกคนที่ร่วมแรงร่วมใจให้งานสำเร็จลงไปได้

ขอบคุณหัวหน้าผมที่เซ็นต์ใบลาป่วยให้

ขอบคุณกล้อง FUJI ที่ให้ภาพออกมาสวย

ขอบคุณทุกคนที่ไม่ได้เอ่ยนานเพราะนึกไม่ออกแล้ว

เจอกันงานหน้าครับ

เชด บางนา
A31252

สุดยอดคั๊บ พี่เชด

ยืนถือกล้อง ถ่ายรูป

ตั้งกะเช้ามืด

ยันมืด

แรงเหลือเฟือจิง ๆ

ไหนจะนั่งโพสท์อีก

เด๋วต้องหาที่ชาร์จแบตหน่อยแล้วม๊างงงง

ขอบคุณน้าเชษฐ์เช่นกันคับ..ที่สละเวลาเพื่อให้ได้มาซึ่งภาพสวยๆงามๆ..:sweet_kiss: :smile:

ขอบคุณครับน้า สวยแจ่มทุกเม็ด

สุดยอดจิงๆเลยคับ สวยๆทั้งนั้นเลยเห็นแล้วอยากย้ายกลับไปก ท ม มากๆๆ

ขอบคุณด้วยคนครับพี่เชด ฝีมือสุดยอดเหมือนเดิมมิเปลี่ยนแปลง แม้ช่วงหลังๆ มางานพี่เชดรัดติ้วเหลือเกิน

ถ่ายรูปเก่งมากเรยคะ ออกมาสวยมากๆๆ ขอบคุณมากจิงๆๆนะคะ :redface:

ขอบคุณ ด้วย คนครับ
สำหรับภาพสวยๆครับ
ปีนี้ไม่ได้ไป คิดถึงทุกคนครับ
และอิจฉาจังไปหวดกันในสนาม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน