ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

--> รูป Cefiro-thailand Drag 2007#2 หนุ่มหล่อสาวสวย <--

ผมเอาไปแล้วครับ จริงๆนะ แต่อยู่ทั้งวันดันลืมให้ป๋าลองซะอีก พลาด
A31212เวรกรรมของข้าพเจ้าจิงๆ จะได้ของทั้งที่มันทรมารจังเลย ทำไงดีล่ะใครช่วยที่คับ ช่วยเอากล่องเกียร์ที่น้องแช้มป์ส่งมาให้ผมที่ แล้วบอกเบอร์บัญชีมาให้ผมจะโอนตังค่าส่งให้คับ รบกวนหน่อยรถผมเริ่มการการหนักแล้วคับ:cry: :cry: :cry:

เขร้....ไหนบอกว่าไปแข่งรถกันอ่ะ เลยไม่ได้ไป

จากรูปนี้มันเทศกาล กินเบียร์ ชัดๆ เขร้ๆๆๆ
A31301ไปได้แบบน้ำข้นๆเชียวนะ...! :wink: :biggrin:

เขร้....ไหนบอกว่าไปแข่งรถกันอ่ะ เลยไม่ได้ไป

จากรูปนี้มันเทศกาล กินเบียร์ ชัดๆ เขร้ๆๆๆ
A31301

กินเผื่อน้องแว้ว....เหอ.เหอ.เหอ...
ขอบคุณน้าเชดตากล้อง Step เทพของชมรมครับ....

ไปถึงงาน 6 โมงเย็นเลย
ดันเลิกงานช้า....แอบเอารถ บริษัทไป...ได้ดู่ kingcef คู่ดึกครับ...

แบบนี้แถวบ้านเรียก"เชื่อง"คับ 555

attachment.php
A31386ชี้นกเป็นนกชี้ไม่เป็นไม่ เห็นหญิงอื่นเป็นปีศาจ

งามทุกภาพครับ....:smile:

เอ่อ ทำไมวันนั้นเบียร์มันว๊านหวาน.....:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน