กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านtwenty four ร้านดีๆที่อยากแนะนำ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย enzoz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

enzoz

Registered
วันนี้เรามีร้านอาหารบรรยากาศดีๆอาหารอร่อย อยู่ติดริมน้ำมาฝากกันคับ ผมว่ามามิตติ่งกันร้านนี้ดีกว่าคับ
ร้านนี้มีชื่อว่า ร้าน Twenty four ผมไปถามเจ้าของร้านว่าทำไมถึงตั้ง 24 เค้าบอกว่าเป็นวันเกิดของลูกสาวว ^^ นอกเรื่องๆ กลับเข้าประเด็นก่อน ตอนแรกๆที่ผมเข้าไปหน้าร้านก้อดูธรรมดา แต่พอเข้ามาในร้านโอ้ว บระเจ้า!! บรรยากาศมันดีมากคับ ลมเย็นมากๆ บรรยากาศชิวสุด แถมเพลงก็ฟังสบายๆ สามารถมองเห็นแม่น้ำได้รอบทิศ ตั้งกะสะพานพระราม 5 ยันท่าน้ำนนท์ ลืมบอกคับร้านนี้ตั้งอยู่ตรงข้ามท่าน้ำนนท์เลย ผมก็มัวแต่ซึมซับบรรยากาศเพลินคับ แถมที่ร้านนี้โปรโมชั่นเยอะอีกตั้งหาก กะไม่เอากำไรกันเลย บุฟเฟต์เบียร์กินกันให้เมากันไปข้างคับ อาหารแนะนำเด็ดๆที่ผมสั่งมาทาน ก็ไก่ชีสแอปเปิ้ล เห็นมันแปลกๆดีสั่งมาทานเด็ดจิงๆคับจานเด่วอิ่มเลย 5555 แต่ยังไม่พอเท่านั้นคับยังมีอาหารอีกมากมาย เลยอยากลองแนะนำร้านนี้ให้ไปทานกันคับ บรรยากาศ ดีอาหารอร่อย แถมคับราคาถูก เหมือนไม่ได้อยู่ริมน้ำ - - กะขายไม่เอากำไรกันเลย ผมเห็นร้านนี้ดีเลยมาแนะนำให้ลองไปทานกันคับ!!
ร้านนี้สามารถวิ่งมาได้จากทางสะพานพระราม 5 หรือ จะมาทางท่าน้ำนนท์แร้วข้ามเรือมาก็ได้คับ เพราะ ร้านนี้อยู่ติดท่าน้ำทางบางศรีเมืองเลย บระเจ้าอะไรจะบรรยากาศดีขนาดนั้น
--: p--

ใครไปไม่ถูกโทถามเค้าได้เลยคับที่เบอร์ 0818705956 ถ้าดีขอให้บอกต่อๆกันน่ะคับ ร้านดีๆควรแนะนำคับ!!

อู๊ววววววว บรรยากาศแบบนี้ที่ตามหาเลยครับ

คงได้ไปอุดหนุนแน่นอนนนนน หรือจะวันนี้เลย

วาไงครับสมาชิกบ้านเลขที่ป๋า(ลอง) วันนี้จัดเลยมั๊ย :coolly-0010:

:coolly-0033:
อู๊ววววววว บรรยากาศแบบนี้ที่ตามหาเลยครับ

คงได้ไปอุดหนุนแน่นอนนนนน หรือจะวันนี้เลย

วาไงครับสมาชิกบ้านเลขที่ป๋า(ลอง) วันนี้จัดเลยมั๊ย :coolly-0010:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

น่าจะบอกวิธีเดินทางด้วยน้า...
ใกล้บ้านมากมาย

ไปปะละ ลั้ล....ลา....อยู่แว้ว โทรบอกด้วยละกัน ฮิฮิ

ถิ่นเก่าเลยนะนั่น อยู่แถวนั้นมาตั้งแต่ 10 ขวบ 2 ข้างทางมีแต่สวนทุเรียน.บรรยากาศ OK เลย ปัจจุบันแถวนั้นนักเลงไม่มีแล้ว ไม่ตายก็อยู่ในคุกฝั่งตรงข้าม แต่กุ๋ยเยอะว่ะ.. ว่างๆ อาจไปเยือนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน