กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** ลงชื่อ สมาชิกที่จะขับโกคาร์ท วัน Meeting ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
Staff Member
Administrator
Cefiro-Thailand Members
Registered
จะได้เอาจำนวนไปต่อราคาเขาถูกครับ...
ใครจะเล่นลงชื่อมาเลยครับ

ใครจะติดปลายนวมเท่าไหร่ว่ามา
แต่อาจจะต้องตกลงเงื่อนไขกันเล็กน้อย เพราะแต่ละคนน้ำหนักไม่เท่ากัน
ที่เคยขับ สนามมีหมวกกันน็อค และถุงคลุมผมให้ครับ
กะจะดวลกันซัก 16:30 นะ จะได้รอสมาิชิกมากิ้วก้าว กันเยอะๆ หน่อย

เด๋วผม Update รายชื่อให้ ตลอด..ตลอด..

1. A31453 ต้น NITARN
2. A31069 บอล Rookie
3. A31211 ออย
4. A31997 จ๊อด
5 A31510 พี่เดช (คนนี้พร้อมติดปลายนวมครับ)
6. A31495 น้าก้อง
7. A31243 บิ๊ก
8. A31092 เบียร์
9. A31832 วัฒน์
10. A311214 หนุ่ย
11. A31206 โอหัวไก่
12. A31243 บิ๊ก
13. A31380 โต้

วู้ววว คนเพียบเลยเฟร้ยยยย มันส์ๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

เสียตังมั้ยคับ เท่าไหร่ แล้วขับได้ไม่เกินกี่โมงคับ ..........ผมไปกลางคืนแน่ๆเลยคับ

เสียตังค์สิครับ...
10 นาที 350 และอาจมีลดราคา ถ้ามีหลายๆคน

เด๋วเอาตาชั่งที่บ้านมาชั่งน้ำหนักกัน เวต/เวต
ราคาต่อรองกันไปตามเวต

เมาแล้วห้ามขับนะคับ เด๋วรถเค้าจะพัง ตีนพวกเรายิ่งหนักๆกันอยู่ อิอิ

เมาแล้วห้ามขับนะคับ เด๋วรถเค้าจะพัง ตีนพวกเรายิ่งหนักๆกันอยู่ อิอิ

:coolly-0028: ใช่เลยพี่ยอด กัวรถไม่พังนะสิคับ ชนแล้ว รถอยู่กับที่ คนพุ่งไปข้างนะอะคับ:coolly-0003:

กลางคืนน่ะนอนไม่เป็นหรอก ตื่อ ตือ ตื้อ ตือ ๆตื้ดด
เข้านอนก็<WBR>ตอนเช้าๆ ตื่อ ตือ ตื้อ ตือๆ ตื้ดด
พอได้หมอนก็นอนยาว นอนยาว เช้าจนเย็น ...

กลางคืนน่ะนอนไม่เป็นหรอก ตื่อ ตือ ตื้อ ตือ ๆตื้ดด
เข้านอนก็<WBR>ตอนเช้าๆ ตื่อ ตือ ตื้อ ตือๆ ตื้ดด
พอได้หมอนก็นอนยาว นอนยาว เช้าจนเย็น ...

แล้ววันนี้ ยังไงเนี่ย ถ้าค่ำ ๆ กุรไปด้วย รอเลิกงานก่อน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน