กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไฟล์แนบ

8.9 KB · อ่าน: 19

พระเจ้า อีกแวบเดียวก็วันศุกร์อีกแล้ว มีหวังเช้าเสาร์ผมเรียนไม่รู้เรื่องอีกแหงๆ 55555555

พักบ้างดีไหมท่าน เจอกันบ่อยๆเดี๋ยวจะไม่คิดถึงกัน
:coolly-0011:

พักบ้างดีไหมท่าน เจอกันบ่อยๆเดี๋ยวจะไม่คิดถึงกัน
:coolly-0011:
ไม่รู้ว่าศุกร์นี้พี่จะได้ออกรึเปล่า หนิงแอบบ่นงุงิๆ แล้วอะว่าเรียนวันเสาร์ทรมานต่อเนื่องไปหน่อย แต่ถ้าสะดวกก็ไปกันก่อนได้เลย เพราะคาดว่าพี่นัทแกคอแห้งผาดแล้วตอนนี้ 55555

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไม่รู้ว่าศุกร์นี้พี่จะได้ออกรึเปล่า หนิงแอบบ่นงุงิๆ แล้วอะว่าเรียนวันเสาร์ทรมานต่อเนื่องไปหน่อย แต่ถ้าสะดวกก็ไปกันก่อนได้เลย เพราะคาดว่าพี่นัทแกคอแห้งผาดแล้วตอนนี้ 55555

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
ไม่ใช้จักหน่อยครับ........อาทิตย์นี้ไม่ว่างครับ งานแต่งนอ้งสาวครับปม ....:coolly-0042: ที่สำคัญคือมันสิ้นเดือนดว้ยคราบ

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message -->

.......ดีน้องๆบายดีเปล่า ไม่ได้เข้ามานานนนนนนนนนนน คิดถึงทุกคนเลยอะ

ไปเซียร์มาครับ...บ้านอยู่แถวนี้หรอครับว่างๆนัดเจอกันบ้างดีไม๊จะได้รุจักกันครับ...

ได้เลยครับ แต่ต้องเอาเหล็ก มาให้ติด ด้วยนะครับ....

(ไม่รู้เรื่องอะไรกะเขาหรอก แต่ขออินเทรนด์ ติดเหล็กด้วยคน) :coolly-0039:

ไม่ใช้จักหน่อยครับ........อาทิตย์นี้ไม่ว่างครับ งานแต่งนอ้งสาวครับปม ....:coolly-0042: ที่สำคัญคือมันสิ้นเดือนดว้ยคราบ
อะ พูดได้โ้ดนใจมากพี่นัท นี่มันสิ้นเดือนนนนนนนนน เหมือนสิ้นใจๆๆๆๆ 55555 :coolly-0006:

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message --]
อ๋อ เจ้าของเบอร์ที่ประมูลไปอยู่นี่นี่เอง ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่มุ้ย เดี๋ยวผมขึ้นเหนือเมื่อไหร่ จะแวะไปพักดื่มน้ำนะครับ ฮิๆๆๆๆๆ :coolly-0039:

ที่จริงกลุ่มเราพี่นัท 684 ก็กลับพิดโลกบ่อย ไอ้ยู 427 ก็ไปสิงห์บุรีบ่อยนะ

.......ดีน้องๆบายดีเปล่า ไม่ได้เข้ามานานนนนนนนนนนน คิดถึงทุกคนเลยอะ
โหพี่ค๊าบ นึกว่าโดนเมียตีตายไปแล้ว หายหน้าหายตาไปเลยนะค๊าบพี่ค๊าบ :coolly-0009:

ไปเซียร์มาครับ...บ้านอยู่แถวนี้หรอครับว่างๆนัดเจอกันบ้างดีไม๊จะได้รุจักกันครับ...

ได้เลยครับ แต่ต้องเอาเหล็ก มาให้ติด ด้วยนะครับ....

(ไม่รู้เรื่องอะไรกะเขาหรอก แต่ขออินเทรนด์ ติดเหล็กด้วยคน) :coolly-0039:
อยู่ดีไม่ว่าดีจะไปติดเหล็ก เห็นงานเข้าอยู่บ่อยๆ ไม่ใช่เรอะดั๋น 5555555 :coolly-0028:

อาทิตนี้งดเหรอ ว้า แ ย่ จัง
หรือจะเอาอะครับน้อง ถ้าน้องเสนอเดี๋ยวพี่สนองเอง ว่ามาๆๆๆ อยากที่ไหน เมียเมออย่าไปกลัว 55555555555555555555 :coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

(หนิงจะเข้ามาอ่านมั้ยอะ) :coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน