กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พรุ่งนี้วันศุกร์แล้วนี้ กินไก่ทอด กันมั๊ย ละ
เคร๊ ไหนบอกศุกร์ที่แล้วครั้งอาทิตย์สุดท้ายไง
วันอาทิตย์พี่มีสอบวิชานึงว่ะ ต้องเตรียมอ่านหนังสืออะ อึดใจเดียวๆๆ เดี๋ยวก็พ้นช่วงทรมาน :coolly-0041:

ทำงานทุกวัน...ใครสนใจซื้อรถยนต์อีซูซุบอกได้เลยนะครับ...พิเศษเลย..

ง่วง...
อ้าวเฮ้ย ได้ๆ เดี๋ยวใครจะถอยอีซูสุ เดี๋ยวให้จัดไปที่โต้งเลย จัดไป :coolly-0034:

จะไปเที่ยวน้ำตกเมื่อไหรบอกนะ...555+
หายหน้าหายตาเลยนะเจ๊ หรือจะต้องให้บุกไปถึงถิ่น 555555 :coolly-0028:

5555+...............
เออ ไม่รู้จะโพสไรก็โปรย 555 มาก่อนก็ได้ ตามคอนเซ็ปท์ปั๊มอัพ 5555 :coolly-0046:

:coolly-0009:และแล้วก็มีCEF ขับจนได้ ศุกร์นี้พี่ๆไปไหนกันขอน้องใหม่ปายดด้ยได้อ๊ะป่าว
:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน