กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เจอกันที่ปั๊ม Shell เลยเซ็นทรัล รามอินทราดีมั๊ย

....................................................:coolly-0003:

หวาดดีงับพี่เซฟๆรังสิต ผมสมาชิกใหม่A311027ทำงานอยู่แถวรังสิตปทุมถ้าพบเจอก็แป้นๆทักทายกานได้นะง๊าบ ส่วนมากจาเจอพีโน๊บแวปๆบ่อย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยงับ:coolly-0034:

หวาดดีงับพี่เซฟๆรังสิต ผมสมาชิกใหม่A311027ทำงานอยู่แถวรังสิตปทุมถ้าพบเจอก็แป้นๆทักทายกานได้นะง๊าบ ส่วนมากจาเจอพีโน๊บแวปๆบ่อย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยงับ:coolly-0034:
ไปด้วยกันมั๊ยครับ

เจอกันทักทายกันได้ครับๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0003::coolly-0003:

ตอนนี้ที่ไปแน่ๆ 1.พี่แชมป์+พี่หนิง

2.ตายู+นุ่น

3. พี่นัท+แฟน

4.โอมมี่

5.ผมเอง

แล้วเรื่องสถานทีเดี๋ยวขอคิดดูก่อนว่าตรงไหนดี

ปล.พี่แชมป์ฝากชวน พี่ต้น JZด้วยนะครับ

ไปด้วยนะ เดี๋ยวพลาดอีก แล้วเจอกันครับ :coolly-0045:

ตอนนี้ที่ไปแน่ๆ 1.พี่แชมป์+พี่หนิง

2.ตายู+นุ่น

4.โอมมี่

5.โน๊ตแว๊บๆ

6.ไปร์ย+ส้ม
7.ต้อง นครนายก+แฟน

แล้วเรื่องสถานทีเดี๋ยวขอคิดดูก่อนว่าตรงไหนดี

ปล.พี่แชมป์ฝากชวน พี่ต้น JZด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ไปด้วยกันมั๊ยครับ

ขอบคุงมากงับพอดีนัดกะพี่สมาชิกไหม่ไว้อะงับยังไงเจอกานที่งานงับผม ขอบคุงมากงับ:coolly-0033:
ปล.ชื่อต้นนะงับ

2.ตายู+นุ่น

4.โอมมี่

5.โน๊ตแว๊บๆ

6.ไปร์ย+ส้ม

ไ ป ด้ ว ย น ะ . . . เ จ โ บ ๆ ช่ า ง เ ท พ แ ว๊ บ ๆ :coolly-0022:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมแชมป์นะ รถเหลืองฝาโปงดำ ไว้ไปเจอกันในงานเน้อ

ไปด้วยนะ เดี๋ยวพลาดอีก แล้วเจอกันครับ :coolly-0045:
5555555 จัดไปไปรท์ๆๆๆ คราวนี้ไม่พลาดๆๆๆ

ไ ป ด้ ว ย น ะ . . . เ จ โ บ ๆ ช่ า ง เ ท พ แ ว๊ บ ๆ :coolly-0022:
จัดไปๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่ผมจิ๊กเหล้า Blend 285 ที่งานแต่งเพื่อนเมื่อวันเสาร์มาอ่ะ แต่มันเปิดแล้วกินไปหน่อยนึง ไม่รู้ว่ามะรืนนี้เอาไปกินแล้วมันจะกินได้มั้ยอะ แต่ไม่เป็นไร เดี๋ยวเอาติดรถไป

ที่งานน้ำแข็ง น้ำเปล่า โซดาไม่อั้น แต่เหล้าต้องพกกันไปเองเน้อ จะซื้อเหล้าจากร้านไอ้บอมเลยมั้ย ให้มันเอาติดไปด้วยแล้วค่อยหารกัน
เอ๊ะ หรือจะเบียร์ เอาไงๆๆ

ว่าแต่ผมจิ๊กเหล้า Blend 285 ที่งานแต่งเพื่อนเมื่อวันเสาร์มาอ่ะ แต่มันเปิดแล้วกินไปหน่อยนึง ไม่รู้ว่ามะรืนนี้เอาไปกินแล้วมันจะกินได้มั้ยอะ แต่ไม่เป็นไร เดี๋ยวเอาติดรถไป

ที่งานน้ำแข็ง น้ำเปล่า โซดาไม่อั้น แต่เหล้าต้องพกกันไปเองเน้อ จะซื้อเหล้าจากร้านไอ้บอมเลยมั้ย ให้มันเอาติดไปด้วยแล้วค่อยหารกัน

นั้นดิ ยังไง

เอาเหล้าไปก็ดีนะครับถ้าเป็นเบียร์มันหลายขวดนะคราบบบบ.....แต่ผมอะไรก็ได้ครับ:coolly-0044::coolly-0009::coolly-0020::coolly-0045:

ตอนนี้ที่ไปแน่ๆ
1.พี่แชมป์+พี่หนิง

2.ตายู+นุ่น

4.โอมมี่

5.โน๊ตแว๊บๆ

6.ไปร์ย+ส้ม
8.ตาโบท

เดี๋ยวเราไปรวมกันแล้วก็เก็บเงิน ซื้อแถวนั้นก็ได้

:coolly-0046:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เดี๋ยวเราไปรวมกันแล้วก็เก็บเงิน ซื้อแถวนั้นก็ได้

:coolly-0046:
จัดไปอีนางเอ๊ยยยยยยยยยยยย :coolly-0039:

เออ โทรหาพี่ต้นให้แล้ว รถพี่ต้นวางเครื่องใหม่อยู่ เย็นนี้ยกเครื่องออกแล้วคืนนี้ยกเครื่องใหม่ลงต่อเลย กะทำทั้งคืน :coolly-0023:

แล้วพรุ่งนี้กับวันเสาร์ดูทรงว่ามันจะวิ่งได้มั้ย :coolly-0011:

แต่ถ้ารถไม่เสร็จ พี่รับผิดชอบหอบหิ้วเอาพี่ต้นไปด้วยเอง 555555 :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน