กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่ใช่ดาราครับพี่ แต่เป็นตลก:coolly-0033:
ตาโน๊ต เชิญแย้ม 5555555555555555555
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

พี่เค้าชื่อซ้งและถูกแล้ว:coolly-0011:
ถูกต้องงงงงงงงงงงงงงงงง :coolly-0040:

เคร๊ ชื่อแชมป์ค๊าบบบบบบบ ซ๊าดดดดดดดดดดดด
:coolly-0006:

พรุ่งนี้ก็วัน...ศุกร์แล้ว มีคิวไปเล่นตลกกันที่ไหนหรือเปล่าคราบ ผมจะตามไปดู..5555555

จากการที่ได้คุยกะพี่ซ้งแล้ว..เห็นว่า วันศุกร์นี้เราน่าจะไปหาที่ดื่มที่เที่ยวกันหน่อยครับ

ใครสนใจลงชื่อเลยครับ
ปล.ถ้าอยากเต้นก็บอกได้นะครับ จะได้จัดแบบนั้นไปเลย หรือว่าสนใจนั่งแบบ ชิว ชิว ก็ว่ามา

จากการที่ได้คุยกะพี่ซ้งแล้ว..เห็นว่า วันศุกร์นี้เราน่าจะไปหาที่ดื่มที่เที่ยวกันหน่อยครับ

ใครสนใจลงชื่อเลยครับ
ปล.ถ้าอยากเต้นก็บอกได้นะครับ จะได้จัดแบบนั้นไปเลย หรือว่าสนใจนั่งแบบ ชิว ชิว ก็ว่ามา

เอาแถวบ้านเราก็ได้พี่ เวลาเมาๆขับรถกลับบ้านจะได้ปลอดภัยกัน

เมืองเอกก็ดีครับ.......พี่มีนอ้งไปดว้ยครับ..อันนี้ขึ้นอยู่กับเสียงส่วนใหญ่นะคราบ....ก็ไปได้ทุกที่นะ555555

ส้มซิ้งอยากแดนซ์ เดี่ยว ล้มไปทำไง

ขอบคุณนะคุงพี่ยู ที่อุตสาห์หวังดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่แอบประสงค์ร้ายยยยย (มีจิก กัดนิสนึง) อิอิ

กูเห็นมึงเมาทีไรก็เซิ้งซะยับทุกทีอะ 5555555555555555555 :coolly-0028:
ว่าแต่ร้านไหนดี เห็นโน๊ตบอกส้มซิ่งอยากแดนซ์จั๊งซี่ :coolly-0039:

ก็อยาก DancE อ่ะซิคุงพี่แชมป์ ไปที่ ๆ มันแดนซ์ ๆได้หน่อยเซ่ๆๆ อิอิ

------------------------------------------------------------------

รอไปร์ทมา ConfirM อีกเสียงแล้วกันนะจร้า
อ่อ แล้วมัยไม่ไปวันเสาร์อ่ะ แหะๆ

P.S. By zOm*

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคุณนะคุงพี่ยู ที่อุตสาห์หวังดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่แอบประสงค์ร้ายยยยย (มีจิก กัดนิสนึง) อิอิ

ก็อยาก DancE อ่ะซิคุงพี่แชมป์ ไปที่ ๆ มันแดนซ์ ๆได้หน่อยเซ่ๆๆ อิอิ

------------------------------------------------------------------

รอไปร์ทมา ConfirM อีกเสียงแล้วกันนะจร้า
อ่อ แล้วมัยไม่ไปวันเสาร์อ่ะ แหะๆ

P.S. By zOm*
บ้านพี่, ส.ป.ช พวกนี้มันแดนซ์ได้มะ :coolly-0039:

แต่จำได้ว่าพี่ไปแดนซ์ผิดที่ ซวยเลยกรูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555555555 :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน