กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ลูกตาโจ๊กกลับมาอยู่บ้านยังก็ไม่รู้อ่ะ เราไปเยี่ยมหลานปอเปี๊ยะของพี่นัทก่อนดีกว่ามะ แล้วค่อยไปหาหลานเซฟลูกตาโจ๊กดีกว่า เพราะตอนแรกลูกกลับมาบ้านคงอาจจะยังวุ่นๆ อยู่

เสร็จจากเยี่ยมหลานเซฟ คราวนี้นัดเจอรวมหลาน แล้วย่างรวมทีเดียวโลด 55555555555555

มาเลยครับว่าจะมากันวันไหนครับ หรือจะให้ไปหาที่ไหนก็ได้ครับบบบ

ไปหาพี่นัทก็ได้ค๊าบ จะได้ไม่ต้องกระเตงลูกเทียวไปเทียวมา

และเพื่อให้เจ้าบ้านเจ๊งเป็นบ้านๆ ไป 55555555555555555555

สงกรานต์ไปไหนกันอะชาวรังสิต

ผมไม่ได้ไปไหนว่ะ เราปักหลักหาที่เล่นสงกรานต์กันดีมั้ย อยากกินเหล้าสาดน้ำ 55555555555

ไ ป ก ำ แ พ ง นิ ด ก รุ ง เ ท พ ห น่ อ ย . . . วั น ไ ห น อ ยู่ ก ท ม เ ดี๋ ย ว ไ ป ส า ด น้ ำ ส า ว ๆ ด้ ว ย O.o" :coolly-0031:

ผมก็ไม่รู้จะไปไหนเหมือนกัน พี่แชมป์ไปไหนผมไปด้วย 555

อยากเล่นน้ำซอยแอนเน็กซ์ แต่ไม่มีถังน้ำ ไม่มีเก้าอี้นั่งว่ะ จะได้ปักหลักนั่งกินนั่งสาดน้ำหน้าซอยกันไปเลย

อยากเล่นน้ำซอยแอนเน็กซ์ แต่ไม่มีถังน้ำ ไม่มีเก้าอี้นั่งว่ะ จะได้ปักหลักนั่งกินนั่งสาดน้ำหน้าซอยกันไปเลย

งั้นเดี๋ยวเราจัดหากันไป บ้านตาโบทมีเยอะ 555

จัดไป เดี๋ยววันไหนตาโบทอยู่บ้าน ไปหาตาโบทด้วย 555555555555555

สงกรานต์นี้ตูว่าง 5555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน