กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เสาร์อาทิตย์นี้ไปออกทริปที่ป่าละอู วันจันทร์งานแต่งอีก

แต่เหนือสิ่งอื่นใด จะบอกว่าตังค์จะไม่มีแดร๊กแล้ว เดือนนี้โดนค่าซองงานแต่งไปหมื่นหก แทบรากเลือด อะเครื่ออออออออ

นั่นดิ แต่น่าจะดีขึ้นกว่าวันก่อนๆ มั้ง

แล้ววัีนนี้ไปลอยกระทงไหนกันอ่ะ

นั่นดิ แต่น่าจะดีขึ้นกว่าวันก่อนๆ มั้ง

แล้ววัีนนี้ไปลอยกระทงไหนกันอ่ะ
ลอยกระทงฝนดันตกกกกกกกกกคงไม่ได้ไปไหนครับนอ้งปอนก็ยังไม่ได้ไปรับเลยครับ

อย่าปล่อยให้มันเนินนานครับ เอาใจช่วยอยู่ครับน่าจะดีขึ้นกว่าเก่าแล้วมั้งครับ

ตัดบัวอย่าให้เหลือใย ตัดใจอย่าให้เหลือเธอ

ถ้าอยากบรรเทาให้โน๊ตมันพาไปขึ้นรถตู้จับเด็ก ณ R&C ได้ รับรองหายเหงา 5555555555555

ตัดบัวอย่าให้เหลือใย ตัดใจอย่าให้เหลือเธอ

ถ้าอยากบรรเทาให้โน๊ตมันพาไปขึ้นรถตู้จับเด็ก ณ R&C ได้ รับรองหายเหงา 5555555555555[/QUไปดว้ยครับบบบบบบ:coolly-0026:

ศุกร์นี้ (วันที่ 7) ชมรมมีเอารถไปโชว์ที่งาน Motor Expo เมืองทอง สมาชิกรังสิตถ้าใครว่างเชิญไปรวมพลังสามัคคีกันด้วยเน้อ แล้วจากนั้นไปย่างหมูต่อบ้านเสี่ยโน๊ตกัน ดีมะ 555555555555555

ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี
เราจะพบกันในวันศุกร์ที่ 7 ธันวาคม 2555 ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไปครับ
โดยเราจะไปจอดรอกันก่อนที่ ลานจอด P9 บริเวณ LAKESIDE ( ในแผนที่อยู่ซ้ายล่าง )
งานนี้ที่จอดมีน้อยนะครับราว ๆ 50-60 คันเท่านั้นเอง
และเหมือนเดิมครับ มีบัตรแจกฟรีเข้างานเช่นเคย ( เด๋วจะประสานมาให้ )

งานนี้ขอนะครับ ห้ามแซ๊ด ห้ามเบิร์น ห้ามเบิ้ลเสียงดังในบริเวณงานโดนเด็ดขาด
งานนี้เป็นหน้าเป็นตา เป็นชื่อเสียงของชมรมนะครับ
ใครรู้ตัวปฎิบัติตามกฎดังกล่าว ไม่ได้ ไม่ต้องมาครับ

ขอบคุณครับ

attachment.php

สวัสดีปีใหม่ค๊าบ...จำได้ไม๊น้าาา

คิดถึงพี่ๆทุกคนนะครับ...ไปใหนถ้าว่าไปด้วยนะจ๊ะ

ได้ cef. มาขี่อีกล่ะ555 0815819489. โต้งค๊าบ

ไฟล์แนบ

52.8 KB · อ่าน: 120

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน