กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เอ้า ถึงเจ๊โอมเจ้าแม่บางปะอิน

HAPPY BIRTHDAY นะน้อง

คิดสิ่งใดขอให้สมดังหวัง สวยๆ รวยๆ ยิ่งๆ ขึ้นไป
มีความสุขมากๆ จร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

H B D นะครับโอม มีความสุขมากๆ ดูแลตัวเองด้วย แล้วเย็นนี้เจอกันครับ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

................... ขอให้มีความสุขสมหวังครับ....โอม
.....เดี๋ยวเย็นนี้เจอกันครับ

เจอกันตรงปั้ม ปตท (เจทเก่า) ข้าง ม.กรุงเทพครับ

เวลา 19.30-20.00 น .......ใครว่างก็มาก่อนได้นะครับ

ปล.คุยกับโอม โอมบอกว่าอยากให้มากันเร็วๆหน่อย
ถ้าอย่างนั้นผมไปรอที่ร้านก่อนเลยแล้วกัน.....ถ้าไมหลงก็คงจะไปถึงก่อนงะ:coolly-0011:

HBD ด้วยจร้าพี่โอม:coolly-0033:

มีความสุขมากมายน๊า:coolly-0009:

ขอให้ขาวขึ้น ๆ ทู้กกกวันเลยนะ:coolly-0044:

.............................อิอิ นุ่นเองจร้า:coolly-0045:

คืนนี้ไปช้าหน่อยนะครับ
ติดรับพนักงาน จะรีบไปหั้ยไวที่สุดครับ

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:<!-- / message --><!-- sig -->

ไปด้วยได้ไม๊....
จัดไปเลยโต้งสปีดดี ไม่ได้นั่งกินนั่งดื่มด้วยกันนานแล้วนะ :coolly-0046:

เจอกันปั๊มเจท(ปตท.) ข้าง ม.กรุงเทพ เวลา 19.30-20.00
แล้วไปด้วยกัน :coolly-0003:
ขับรอพี่ด้วยยยยยย ไม่งั้นเดี๊ยวกรูหลงโชว์ 55555555555 :coolly-0028:

:coolly-0023: มีแต่รถแรงๆ ทั้งนั้นเลยวุ้ย ขากลับนี่จะเป็นยังไงนึกสภาพไม่ถูก เคร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0006:

ขั บ ร ถ ด้ ว ย ค ว า ม ร ะ มั ด ร ะ วั ง น่ ะ ค๊ า บ

ข า ก ลั บ ก็ ล้ า ง ห น้ า ล้ า ง ต า กั น ก่ อ น อ อ ก น้ำ อุ่ น ๆ ซั ก แ ก้ ว

แ ล้ ว ค่ อ ย ห ว ด กั น ย า ว ๆ . . . ฮี่ ๆ ๆ :coolly-0046:

กลับมาถึงแล้วครับ ปลอยภัย แต่แม่งเมามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขับรถเกือบไม่ถึงบ้าน.....:coolly-0027:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ถึงแล้วเหมือนกัน

หลับฝันดีน๊าคะ

.....................

ปล. พี่ยูหลับแล้วอ่ะ (เซ็ง ๆ ) :coolly-0018:

กลับมาถึงแล้วครับ ปลอยภัย แต่แม่งเมามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขับรถเกือบไม่ถึงบ้าน.....:coolly-0027:

ท่าทางจะเมาจริงนะเนี่ย :coolly-0006:

ปลอดภัย ไม่ใช่ ปลอยภัย จร้า :coolly-0001:

...........................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน