กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ในร้านมีเบียร์ขายเปล่า

พนักงานล้างรถ อายุ 18-20 ใส่กางเกงขาสั้นๆ
เสื้อสายเดี่ยวล้าง

เข้าทางตายูเลย...มีครับอายุได้ 18-20 ใส่สั้นมากบางทีร้อนมากๆถอดเสื้อเลย....

ยังไม่มีเลยครับเบียร์อ่ะมีแต่เหล้าให้กินฟรีๆๆอ่ะ.....:coolly-0028::coolly-0028:

เข้าทางตายูเลย...มีครับอายุได้ 18-20 ใส่สั้นมากบางทีร้อนมากๆถอดเสื้อเลย....

ยังไม่มีเลยครับเบียร์อ่ะมีแต่เหล้าให้กินฟรีๆๆอ่ะ.....:coolly-0028::coolly-0028:

บางทีร้อนมากๆถอดเสื้อเลย.... :coolly-0036:

แวะมาทักทายคราบ ชาวรังสิต ผม นนท์คราบ

พี่นนท์ค๊าบ เป็นไงบ้าง กิจการลงตัวยังครับพี่ มี QC เด็กเลาจน์มั้ย ถ้าขาดคนบอกผมได้นะครับ 55555555555555555

งานเยอะครับผมช่วงนี้ส่งของทุกวันเลย แต่ถ้าจะmeetingเมื่อไรก็พร้อมครับ อยากเจอทุกคนแล้วครับ

พี่นนท์ค๊าบ เป็นไงบ้าง กิจการลงตัวยังครับพี่ มี QC เด็กเลาจน์มั้ย ถ้าขาดคนบอกผมได้นะครับ 55555555555555555
5555 จะไปได้เหรอคราบ
งานแต่งไม่ได้ไปเลยขอโทษด้วยนะคราบพอดีหนีน้ำอ่ะคราบ แต่ก็ขอให้รักกันจนแก่เฒ่า ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองนะคราบ

ช่วงนี้พ่อผมไม่ค่อยสบาย เดี่ยวพ่อหายดีแล้วจะไปหาทุกคนนะ

ติดภารกิจกันหมดเลย เอาใจช่วยให้ทุกคนพ้นผ่านไปได้เน้อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน