กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลูกไอ้เจคลอดแล้วนะคร้าบบบบบบ พี่น้องงงง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ได้หลานเพิ่มกันอีกคนแล้วนะพี่น้องงงงง

คลอดเมื่อวานนี้ตอนช่วงเที่ยงกว่าๆ

เพศหญิงครับ แข็งแรงทั้งแม่และลูก

ตอนนี้พักฟื้นอยู่โรงพยาบาล พญาไท 3 ตรงบางไผ่

เชิญไปเยี่ยมชมได้(เหมือนสวนสัตว์ไงไม่รู้) 555

เอ้าๆๆๆ ยังไงก็ยินดีกับพ่อลูกอ่อนคนใหม่ด้วยละกัน

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกรวมถึงพ่อมันด้วย

มีลูกแล้วนะมึงทำไรคิดให้มันรอบคอบหน่อย

มีอีก 1 ชีวิตที่ต้องรับผิดชอบเพิ่มขึ้นมาแล้วนะเว้ยยยยยยย

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.จับพวกลุกอ่อนมารวมกันแล้วไปเยี่ยมทีเดียวเลยดีมั๊ย 555

ยินดีกะน้าเจด้วยนะคับ..ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูก
ส่วนพ่อก็ขอให้นึกถึงครอบครัวเข้าไว้..มีภาระแร้วนี่..!... อิอิ..:wink: :biggrin:

เจ้าชู้ๆเนี่ย ได้ลูกสาวหมดเลยวุ้ย 555

ยินดีด้วยนะครับเจ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคับ

พี่ๆ หลานเรา ยังไม่มีชื่อเล่น

พวกเรา ลุง ป้า น้า อา ทั้งหลายยย

ช่วยกันโหวตตั้งชื่อหลานนนน เอาไม๊

งั้นนน หลานนเกิดช่วงปีใหม่ เป็นผู้หญิงด้วยย

ขอให้ชื่อ น้อง ปีใหม่ เอิ๊กๆ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ดีเหมือนกัน น้องปีใหม่ แต่มีชื่ออืนมะ ชื่อนี้มีเยอะและ

ยินดีกับน้องเจกะน้องขวัญด้วยนะค้าบบบ
เมื่อไหร่หนูจะมีมั่งอะพี่น้อง
เอิ๊กๆ...:smile:

ยินดีกับน้องเจกะน้องขวัญด้วยนะค้าบบบ
เมื่อไหร่หนูจะมีมั่งอะพี่น้อง
เอิ๊กๆ...:smile:

หาแม่พันธ์ให้ได้ก่อนเถอะพี่

ก๊ากกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกครับ

บอลบอกว่า จะตั้งชื่อหลาน ว่า อาร์ต 555

พี่ว่า โอเคมะ แต่ท่าทาง
ฝั่งแม่คงไม่ยอมแน่ๆ กร๊ากกก:biggrin:

ทำเป็นแซว ระวังนะช่วงนี้บอลหัดเล่นไสยศาสย์อยู่ เดียวบอลมันจะลองเสกเด็กเข้าท้อง 5555

พี่ๆ หลานเรา ยังไม่มีชื่อเล่น

พวกเรา ลุง ป้า น้า อา ทั้งหลายยย

ช่วยกันโหวตตั้งชื่อหลานนนน เอาไม๊

งั้นนน หลานนเกิดช่วงปีใหม่ เป็นผู้หญิงด้วยย

ขอให้ชื่อ น้อง ปีใหม่ เอิ๊กๆ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

โตมานมมันต้องใหญ่กว่า เอ็งแน่นอนถ้าชื่อนี้แจะเอ๊ย

บอลบอกว่า จะตั้งชื่อหลาน ว่า อาร์ต 555

พี่ว่า โอเคมะ แต่ท่าทาง
ฝั่งแม่คงไม่ยอมแน่ๆ กร๊ากกก:biggrin:
555 ระวังของเข้าตัวนะน้องๆๆๆๆๆๆๆ

ดีใจด้วยคับ.... ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงกันทั้งครบครัวเลยนะคับ

ผมก็งานเข้าเหมือนกัน 2 เดือนแระ...

ถ้าได้ผู้ชายจาให้ชื่อ โมโม่... ถ้าเกิดเป็น ญ ก็ให้ชื่อ นาดี้... 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน