กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลูกไอ้เจคลอดแล้วนะคร้าบบบบบบ พี่น้องงงง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ได้หลานเพิ่มกันอีกคนแล้วนะพี่น้องงงงง

คลอดเมื่อวานนี้ตอนช่วงเที่ยงกว่าๆ

เพศหญิงครับ แข็งแรงทั้งแม่และลูก

ตอนนี้พักฟื้นอยู่โรงพยาบาล พญาไท 3 ตรงบางไผ่

เชิญไปเยี่ยมชมได้(เหมือนสวนสัตว์ไงไม่รู้) 555

เอ้าๆๆๆ ยังไงก็ยินดีกับพ่อลูกอ่อนคนใหม่ด้วยละกัน

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกรวมถึงพ่อมันด้วย

มีลูกแล้วนะมึงทำไรคิดให้มันรอบคอบหน่อย

มีอีก 1 ชีวิตที่ต้องรับผิดชอบเพิ่มขึ้นมาแล้วนะเว้ยยยยยยย

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.จับพวกลุกอ่อนมารวมกันแล้วไปเยี่ยมทีเดียวเลยดีมั๊ย 555
ลูกของเอกกับป้อม ยังไม่ได้ไปเลย เจอีกคน
ดีใจด้วยนะทั้ง 2คน
เหนื่อยนิดเดียว ที่เหลือเพลีย

ลูกของเอกกับป้อม ยังไม่ได้ไปเลย เจอีกคน
ดีใจด้วยนะทั้ง 2คน
เหนื่อยนิดเดียว ที่เหลือเพลีย
อื่มสงไสจะจริงคงต้องเชื่อเค้าผูมีประสพการณ์

:byebye: ยินดีด้วยคับที่ได้ของขวัญปีใหม่ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะขอรับ
ส่วนชื่อน้องปีใหม่เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน