กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้เห็นพี่โจ้...แล้วก็คิดถึง...แกหัวล้านหรือเปล่าครับถึงชอบโพกผ้า^^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย pojard
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

pojard

Registered
เห็นแกในรายการ สปีดไรเดอร์ ช่องทรู94 ตอนเย็นพี่แก ฮาดีนะครับ:coolly-0028: อยากทราบว่าพี่เค้ายังใช้ cefiroอยู่มั้ยครับ หรือ ว่าแกขับมอไซค์ bmw:coolly-0034: เลยไม่ได้ใช้เซฟิโร่แล้ว ผมคุ้นตาว่าเคยเห็นพี่เค้าในรูปภาพตอนมิตติ้งเก่าๆๆหลายปีมากแล้ว น่าจะใช่พี่โจ้ คนเดียวกัน ผิดพลาด ประการใดขออภัยด้วยครับ:coolly-0039:

ถูกต้องครับ น้าโจ้ ปกติแกก็ขับรถมอไซด์โดยตลอดอยู่แล้ว เซฟส่วนใหญ่จะจอด เท่าที่รู้เข้าใจว่าแกขายรถไปแล้วนะครับ เป็นพี่ชายที่น่ารักและเฮฮาจนหลาย ๆ คนบอกว่าแกบ้าด้วยซ้ำ เจอกันทีมีแต่เรื่องฮา ๆ ครับ

ลืมๆกุไปมั่งเหอะ

ไฟล์แนบ

88.2 KB · อ่าน: 125
เนี่ย พี่ก็แบบเนี้ย ปั่ดโถ่ มุมกล้องมันทำให้ผมก้าวร้าวเลย
555555 ผมเอื้อมมือไปโอบแท้ๆ

ว่าแล้ว อัพรูป ไข่ไอ้ลุงข้าวผัด ไปเลย เอาครบๆ55

ไฟล์แนบ

46.8 KB · อ่าน: 92
กร๊ากกกกกกกกกก....ยังอยู่เหรอลุง
ไอ้เดียร์มานอนอยู่หัวหิน เพิ่งส่งมานกลับขึ้นที่พักเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน