กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันหยุดช่วงปีใหม่..ไปไหนกันบ้างคับ..?!!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31367
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เพื่อนน้าอยู่ส่วนไหนของพิดโลกอ่ะ?..
ไงอย่าลืมแวะดื่มน้ำเย็นๆที่บ้านป๋มก่อนเดินทางต่อนะน้า
..เพิ่มแรงม้าขึ้นอีกเพรียบ...!!! :brick: :smile: :biggrin:

เพื่อนจูซมันอยู่ หอแถวๆ มน.อ่ะ น้าอ๊อด มันไปเรียนโท ที่นั่น จิงๆมันอยู่กรุงเทพแระ

น่าจะอยู่ กทม. เหมือนทุกปีที่ผ่านมา...

โถ๊..น่าสงสารจัง!!

/'/งั่นวันที่ 27-28 ไปเที่ยว "ประเทศลาว" กะหนูไหม๊ ม...
หนูว่าจะไปให้พวกฝั่งลาว..เค้าดูว่า สาวสวยฝั่งไทยอย่างหนู เนี้ย...มันเป็นยังไง..:sweet_kiss:

น้านี่น่าเศร้าเนอะ ไม่ค่อยได้ไปไหนกะเค้าเลย (เอ๊ะ หรือว่าไปฟานฟาย):burn: :burn:
กทม. ก้อมีเรื่องสนุก ๆ เยอะนะค๊าบบบ
อย่างปีที่แร้ว ใครมาบ้านตากอล์ฟ น่าจะรู้ดี
หรือวันต่อมา ใครไปบ้านป๋าลอง น่าจะรู้ดี
อิอิ

เข็ดครับ ไม่ไปต่างจังหวัด ตอนปีใหม่เด็จขาด

เมือ2 ปีที่แล้ว ไปสกลนคร ออกจาก กทม 28

ตอน4ทุ่ม ไปสว่างโคราช 6โมงเช้า จากโคราชไป

ถึงสกลนคร 3ทุ่ม วันที่29 รถติดมหาโหด ห้องน้ำ

ก็เต็ม แล้วตอนนั้น เจโบโมเยอะ ครัชท์os จาก

แถวบางบัวทอง ถึง สระบุรี ใส่ไม่เกินเกียร์3 เหยียบ

ครัชท์ เบรก จนขาบวม เฮอ ไม่เอาแล้ว เข็ด:brick:

ไป เพชรบูรณ์ แล้วไปหาเพื่อนที่พิดโลก

แล้ว คาดว่าจะไป แม่สอด กะ แม่สะเรียง ต่อคับ

ขับรถอ้อมเข้าไป 5555

นั่นเลยจู๊ซ

กิ๊กคนที่กรูจะให้เมิงคุยด้วยอะ

ตอนนี้อยู่ที่อำเภอเมืองเพชรบูรณ์เลย

ไปถึงแล้วโทรมานะ จะบอกพิกัดให้ :smile:

แล้วบ้านน้าอยู่มุมไหนของพิษโลก..อ่ะ เมื่อ10ปีก่อนผมอยู่มาหลายปีไม่เจอน้าเลย.อ่ะ..ฮิ.ฮิ คิดถึงอดีต
อยู่หน้าโรงบาลรัตนเวช..ตลาดโคกมะตูมอ่ะคับน้า.. :smile:

เพื่อนจูซมันอยู่ หอแถวๆ มน.อ่ะ น้าอ๊อด มันไปเรียนโท ที่นั่น จิงๆมันอยู่กรุงเทพแระ
อ๋อ..! จำได้แระ...กิ๊กน้านี่เองที่อยู่มน.
น้าออยเคยให้ป๋มสืบๆอยู่นี่... :smile: :biggrin:

อยู่หน้าโรงบาลรัตนเวช..ตลาดโคกมะตูมอ่ะคับน้า.. :smile:

อ๋อ..! จำได้แระ...กิ๊กน้านี่เองที่อยู่มน.
น้าออยเคยให้ป๋มสืบๆอยู่นี่... :smile: :biggrin:
อืม..แถวนี้นักศึกษา เยอะผมมีลูกค้าอยู่ไกล้กับพิพิธพัณฑ์ พื้นบ้านคิดถ๊งอยากไปเหมือนกัน..แต่ผมต้องขึ้นเชียงใหม่ครับ

ปีใหม่ทำงานหงะ เหอเหอ แล้วเผลอๆๆก็เลยไปอีกปีเลย เซ็ง อยุ่บ้านม่ายค่อยเกินอาทิตย์เลยเนี่ย

ปีใหม่ทำงานหงะ เหอเหอ แล้วเผลอๆๆก็เลยไปอีกปีเลย เซ็ง อยุ่บ้านม่ายค่อยเกินอาทิตย์เลยเนี่ย

เมืองไทย ไม่ไปไม่รู้นะเว้ยไอตรูด

อืม..แถวนี้นักศึกษา เยอะผมมีลูกค้าอยู่ไกล้กับพิพิธพัณฑ์ พื้นบ้านคิดถ๊งอยากไปเหมือนกัน..แต่ผมต้องขึ้นเชียงใหม่ครับ
โดดร่มลงจากเครื่องมาดื่มน้ำดื่มท่าหานารีคุยแก้เมาเครื่องก่องก็ด้ายค๊าบบบบ..! :biggrin:

ปล. ขอให้เดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพคับน้า...:smile:

:sexy_girl: ทั้งเด็ก ทั้งกิ๊ก มีกันไปตลอดทางเลยนะพวกเอ็งเนี่ย
ดีๆ กำไรชีวิต แล้วพอมีเหลือเผื่อ ตรูมั่งป่าววะ เอิ๊กๆๆๆ

อยู่ กทม. เนี่ยแหละไม่ได้ไปไหน เม็ดเงินไปเที่ยวหมดแระ
เต็มเหนี่ยวก็ ไปหัวหิน นั่งดมหอยชาวบ้านดีกว่า
ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

เดินทางปลอดภัย ทุกคน
กลับมาถึง ไม่มีของฝาก
ขอให้ ม.เมีย จับได้
ฮ่า ฮ่า ฮ่า

:sexy_girl: ทั้งเด็ก ทั้งกิ๊ก มีกันไปตลอดทางเลยนะพวกเอ็งเนี่ย

ดีๆ กำไรชีวิต แล้วพอมีเหลือเผื่อ ตรูมั่งป่าววะ เอิ๊กๆๆๆ

อยู่ กทม. เนี่ยแหละไม่ได้ไปไหน เม็ดเงินไปเที่ยวหมดแระ
เต็มเหนี่ยวก็ ไปหัวหิน นั่งดมหอยชาวบ้านดีกว่า
ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

เดินทางปลอดภัย ทุกคน
กลับมาถึง ไม่มีของฝาก
ขอให้ ม.เมีย จับได้

ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ดีนะผมไม่ได้ไปไหนเลยไม่มีอะไรมาฝากได้ เอิ๊กๆ ทำยังกะตัวเองไปไหนแล้วไม่มี
เห้นไปเยือนมันทุกคาเฟ่ย์ ไปมันทุกจังหวัด

วันนี้ เดินทาง 18.00 น.ครับ..มีใครเดินทาง โคราช-ขอนแก่น-มุกดาหาร โทรมาคุยกันได้ เผื่อมีเพื่อนร่วมทางแถวนั้น ฮิฮิ........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน