กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ วันเกิดไอหมูตอน A31357 ค๊าบบบบบบบบ ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
สุขสันต์วันเกิดเพื่อนเลิฟ มีความสุขมากๆ การงานรุ่งเรือง
ไม่เจ็บ ไม่จน รถไม่พังไม่ซ่อมบ่อย รวยๆเว่ยไอแสดดดด

สวัสดีวันเกิดนะไอ้ทิด

ปล..เกิดวันเดียวกันกะไอ้ตัวเล็กกูเลยวะ....ลูกกรูโตขึ้นจะเป็นเหมือนไอ้อ้วนนี้มั้ยวะ...555

็ฺHBD มีความสุขในวันคล้ายวันเกิด ไม่เจ็บไม่จน สำเร็จความไคร่ในหน้าที่การงาน รวยๆ เฮงๆนะเพื่อนทิด ทีละหนอก

h.b.d ครับ

รถมันไม่พังก็อย่าไปซ่อมมันมาก

สุขขี สุขขัง กะละมัง หม้อ

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ :)
แข็งๆ แรงๆ อย่าเจ็บอย่าจน มีความสุขมากๆนะค่ะ
แคล่วคลาดปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง...จุ๊บๆ ^^

HBDคร้าบบบบบบบ

ไม่มีรูปให้ดูหน่อยเหรอ จำหน้าตาไม่ค่อยได้ละ....

มาช้า ดีกว่าไม่มา

Happy Birthday ครับ มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง
เงินทองเหลือจะใช้ แข็งๆแรงๆ และไม่ดื้อไม่ซนนะจ๊ะ

จุ๊บๆ..

HBD มีความสุขมากๆ ขอให้ซูชิไม่ดื้อเป็นเด็กดีนะฮ้าาาา
คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีเนอะ อิอิ

สุขกระสัน เอ้ย สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่บอย ขอให้สมบูรณ์พร้อมสุขในทุกๆด้านนะครับ บ๊อกๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน