กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วาล์วน้ำ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย ell
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ell

Registered
เนื่องด้วยรถ วาล์วน้ำเสีย อยู่ห่างไกลความเจริญ ถามร้านอะไหล่ มีแต่ของ SR 20 -76.5 c. สามารถใส่แทนได้มั้ยคับ RB 20 -12V:coolly-0027:

ผมว่าถ้าลักษณะและขนาดเท่ากัน ผมว่าสามารถใช้แทนกันได้น่ะไม่น่ามีปัญหา
/// (แต่รอผู้รู้มาตอบอีกทีดีกว่าครับเพราะไม่เคยลอง เหมือนกัน)

ผมว่าถ้าลักษณะและขนาดเท่ากัน ผมว่าสามารถใช้แทนกันได้น่ะไม่น่ามีปัญหา
/// (แต่รอผู้รู้มาตอบอีกทีดีกว่าครับเพราะไม่เคยลอง เหมือนกัน)
ขอบคุณคับ ได้ของตรงรุ่นมา ราคาดุเดือด ของSR เล็กกว่าคับ
:coolly-0033: