กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว้าวววว!!~ MEETING CEF-PRAKAN BY A311130

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311130
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

น้อง ปิงปอง คนสวยยย ขวัญใจผม เองคับ :coolly-0044: อิอิ

ผมพบเนื้อคู่แล้ว และเราก็หากันจนเจออออ (เราหรือผมคนเดียวก็ไม่รุ้):coolly-0010:

ไม่ต้องรู้ว่าน้องเค้าชื่ออะไร รู้ว่าน้องเค้าใส่น้ำหอมเป็นแกลอนก็พอ อิอิ
(ผมลืมถามชื่อเพราะ กำลังหลงไหลในสเน่ห์ของน้องปิงปองอยู่ ที่แน่นอน น้องเค้าใส่น้ำหอม เหมือนว่า คลุกกับข้าว แล้ว ทานเข้าไปเลยจิงๆ)

:coolly-0023:ช้างคับ ผมทราบคับ ว่าน้องเสื้อแดงที่ตกถังน้ำหอมมาชื่อว่า "อิ้งค์" คับ
สงสัยฮอร์โมนทางเพศจะแรง ถ้าไม่อาบน้ำหอมมาคงเอาไม่อยู่ 555+ :coolly-0007:

:coolly-0023:ช้างคับ ผมทราบคับ ว่าน้องเสื้อแดงที่ตกถังน้ำหอมมาชื่อว่า "อิ้งค์" คับ
สงสัยฮอร์โมนทางเพศจะแรง ถ้าไม่อาบน้ำหอมมาคงเอาไม่อยู่ 555+ :coolly-0007:

ป๊าดดดดดด รู้ดีเชียวววววววนะเนี่ยยยยย ซุ่มไปทำไรน้องเค้ามาป่าวพี่

ถึงได้รู้ ลึกขนาดดนี้ :coolly-0010:

555 รูปไวมากมายนิ สวยๆ ถ่ายสวย..............สาวปิงปองนะ ..ทีหลังจะลงบอกพี่ก่อน จะได้อนุญาติ คนของพี่ใครให้ลงจ้าาา

555 รูปไวมากมายนิ สวยๆ ถ่ายสวย..............สาวปิงปองนะ ..ทีหลังจะลงบอกพี่ก่อน จะได้อนุญาติ คนของพี่ใครให้ลงจ้าาา
บ้าหรอ เด่ววันที่ 2 เจอกัน เจอกับน้องเค้าด้วยแน่นอนนนน :coolly-0010:

ยินดีด้วยนะครับประสบความสำเร็จกันอย่างเป็นทางการ
น่าสนุกนะครับไม่ทราบข่าวเลยขอโทษด้วยแล้วกัน
เจอแต่คอนเสิร์ตต่างจังหวัดครับโอกาสหน้าถ้าชวน
ไม่ชวนก้อไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ

ได้ข่าวว่า หลายๆคนชวนพี่นะ หน้าบอร์ทก็มี แต่พี่บอกติดงานที่ไหนมะรุ้ อยู่ที่ใจพี่คับ จะมาไม่มา แต่ถ้าคิดว่าจะบอกไม่มีใครชวน ก็ตามใจพี่คับ อยู่ที่ใจละกันคับ

ได้ข่าวว่า หลายๆคนชวนพี่นะ หน้าบอร์ทก็มี แต่พี่บอกติดงานที่ไหนมะรุ้ อยู่ที่ใจพี่คับ จะมาไม่มา แต่ถ้าคิดว่าจะบอกไม่มีใครชวน ก็ตามใจพี่คับ อยู่ที่ใจละกันคับ

ตามนั้นคับ :coolly-0010:

พอดีไปงานโค้กที่หาดใหญ่ครับ...นนท์โทรบอกแล้วก้อถึงหาดใหญ่พอดี
ไม่เป็นไรครับยังเก็บชุดเบาะให้อยู่นะเห็นเงียบไปกลัวลืมนะ
ไว้โอกาศหน้าแล้วกันครับจะติดตามหน้าบอร์ด

55555 เพื่อน Nat คนที่อยู่ที่บ้านจะเคืองเอาน้า คิคิ

ยินดีด้วยนะครับประสบความสำเร็จกันอย่างเป็นทางการ

น่าสนุกนะครับไม่ทราบข่าวเลยขอโทษด้วยแล้วกัน
เจอแต่คอนเสิร์ตต่างจังหวัดครับโอกาสหน้าถ้าชวน

ไม่ชวนก้อไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ

ชวนแน่นอนครับ แต่เห็นพี่ติดงานอะงับ ก็เลยไม่ได้บอกครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน