กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ B71 รูป ที่ตัดมาแล้ว ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31688
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31688

Cefiro-Thailand Members
ใคร สนใจ โพส ชื่อ ไว้ นะครับ แผ่น ละ 180 บาท คับ หรือโทร 083-9250272 เปเล่ คับ

ไฟล์แนบ

21.8 KB · อ่าน: 266

อ่ะฮิ้วๆๆๆๆๆ งามหลายๆ:biggrin:

ยังไม่ได้สมัครเข้าชมรมก็ติดติ๊กเกอร์นี้ได้นะครับ เจอกันจะได้ทักทายกันครับ

ส่งสัยกลุ่มนี้คงไม่อยากให้เราเข้ากลุ่มมังเพราะสังตัดสติ๊กเกอร์ไปนานมากและยังไม่ได้สักที่วะ

ส่งสัยกลุ่มนี้คงไม่อยากให้เราเข้ากลุ่มมังเพราะสังตัดสติ๊กเกอร์ไปนานมากและยังไม่ได้สักที่วะ

อ่าา:sweat: ขอแจ้งนิ๊ด นึง นากั๊บ แหะๆ ขนาดคนในกลุ่มเองก็ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์เหมือนกันครับ แบบว่าคนตัดมีปัญหาชีวิตอยู่คับ :brick: เอิ้กส์ๆ เอาเป็นว่ารอสักแปรบนะกั๊บ เด๋วให้พี่ๆ มาอธิบายเพิ่ม ฮ่าๆๆๆ:biggrin:

55555555 มีน้อยจัยยยย เอารีบๆๆหน่อยครับไอ้คุณเล่ อย่าไปมัวแต่นึกถึงเรื่องช้ำๆๆแล้วเอาเวลามาหาของใหม่ๆกันดีกว่า 55

แหม ไอเอกแค่นี้มีตัดพ้อ 5555 ถ้าไอเล่เอามาให้กรูเดี๋ยวเอาไปให้ที่บ้านเลย ใจเย็นๆ

จัดไปให้แล้วนะคร๊าบ พี่เอก สำหรับ สติ๊กเกอร์ ช้าไปหน่อย อย่า งอนน๊า:biggrin: 555:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน