กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สนใจทำ Rb-20 DETT กันมั้ย????

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย amiyama
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
A

amiyama

Twin Turbo ว่ากันไปโน่น

ใครทำเสร็จเอามาโชว์ด้วยเน้อ อิอิ

พี่โด่ง ที่ร้านโด่ง เซอร์วิสเคยทำคั๊บ
เห็นแกบอกว่าไม่ค่อยเวิร์ค เซ็ทยาก
สุดท้ายก้อกลับมาโบเดี่ยวจนได้
555++

พี่โด่ง ที่ร้านโด่ง เซอร์วิสเคยทำคั๊บ
เห็นแกบอกว่าไม่ค่อยเวิร์ค เซ็ทยาก
สุดท้ายก้อกลับมาโบเดี่ยวจนได้
555++
ช่าย แล้ว โด่ง อาร์ บี

ไอกรอบหน้าใส ๆ น่ะ หาได้ที่ไหน อยากได้มั่ง จะได้ไม่ต้องระแวง ดูไทมมิ่ง

รถใครก็ไม่รู้จำไม่ได้แร่ะ แต่ไม่ใช่ body cefiro น่ะ

ไฟล์แนบ

156.3 KB · อ่าน: 251
อันบนนี้ น่าจะบอดี้ E36 น่ะครับ ผมว่า เอาตังค์ เอาเวลาไปทำโบเดี่ยว น่าจะวิ่งกว่า เนอะ อิอิ

ชอบ Concept Header ตัวบนจัง
Turbo ตัวเล็กเริ่มบูสก่อน เพราะว่าใบหลังเล็กกว่า
พอได้ที่ ตัวใหญ่ค่อยช่วยบูส

แต่น่าจะเล่นยากอยู่นะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน