กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สนใจเล่นเพนท์บอล กันไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31600

iN loVe
Cefiro-Thailand Members
Registered
ตามกระแสความอยากครับ ผม ยังไม่เคยเล่นเลย เพราะ ไม่เคยได้ไปสนามแบบคนเยอะๆสักที เลย อยากจะลอง ถาม พวก พี่น้อง เซฟ-ไทย ดู ว่า มีท่านใดสนใจที่จะเล่น เพนท์บอลบ้างรึ ป่าว ครับ เพื่อว่า มีคนอยากเล่น เยอะแยะ เราจะได้รวมนัดกัน ไป ยิง ให้หายคันสักที ถ้า พี่ น้อง สน ใจ ลองออกความเห็น หรือแนะนำสถานที่ดู ครับ เพื่อว่ารวมตัวกันได้ นะ

เลิกซิ่งแล้วมายิง กัน ดี กว่า ไปไหม

เจ็บ ฉิบหาย แม่งเป็น ดวงๆ จ้ำๆเลย เอาด้วย

เค้ามีชุดให้ไม่ใช่เหรอ แล้ว มัน เจ็บ แบบไหน อะพี่ เจ็บ แต่ มันส์ ปะ

เจ็บ เป็ฯ ดวงๆ จ้ำเลือดเลย ตอนเล่นไม่เจ็บ หรอก มันส์ อย่างเดียว พอเล่นเสร็จกลับบ้าน ถอดเสื้อ เท่านั้นแหละ ความเจ็บมาทันที :cry:

ผมก็ไม่เคยเล่นนะแต่เพื่อนๆมันไปกันบ่อยตรงข้างๆธรรมศาตร์ ตรง กระฉ่อน เก่านะครับ
ถ้าไปบอกด้วยครับ.............

หมายถึงไปเช่าเล่นเหอรไม่สะใจไม่กี่ลูกก็หมด เหมาเล่นก็แพง ถ้าซือปืนก้อแพง ลูกก็แพง bb gun มันก่าวคับขอบอก

อยากเล่นนะแต่เป้าใหญ่ไปหน่อย เล่นไม่กี่นาทีคงโดนยิงตายซะก่อน......555+

เจ็บ เป็ฯ ดวงๆ จ้ำเลือดเลย ตอนเล่นไม่เจ็บ หรอก มันส์ อย่างเดียว พอเล่นเสร็จกลับบ้าน ถอดเสื้อ เท่านั้นแหละ ความเจ็บมาทันที :cry:

:augenrollen: เหมือนรอยที่คอใช่ปะ.......

มันส์มากคั๊บ

แต่เวลาโดนยิงที่หน้ากาก เตรียมแพ้ได้เลย

มองไม่เห็นไร

แต่สร้างความสามัคคีได้เป็นอย่างดี

เคยเล่นตอนเรียน ร.ด. ปี 5

ฟรี

555555+ คนสนใจเยอะดีครับ ไว้ รวมกันได้ สัก 10 คน แล้ว ค่อยว่า กัน ตรง ธรรมสาต รังสิต โอม เค้ารู้จักนี่เห็นบอกราคาพิเศษ หรือ จะ สนใจ ไปแข่ง ขัน แบบ เป็นกลุ่ม เอามั๊ย อิอิ

ตอนนี้ มี ประมาณ 6 คน ครับ 5555 ยัง รอคนสนใจอยู่ นะ คงได้เล่นหลังปีใหม่แหละ

ตอนนี้ ผมกำลังรวบรวมทีมในเซฟรังสิตครับครับถ้าพี่ๆๆโซนอื่นสนใจ รวบรวมทีมก้อดีเลยครับ จะได้สนุกๆ ส่วนท่านใดไม่มี โซน ก้อลองเข้าไปแจม กับ รังสิต หรือ กลุ่ม ที่ รู้จักก็ได้ครับ

55555555+ เริ่มมันส์ แล้ว

ตอนนี้เซฟรังสิต มี 8 คนแล้ว ครับ5555

แข่งกะพวกทีม ไร้อนา ปะบอม เค้าก็มีทีมเหมือนกันเดี๋ยวไปท้าให้เอามะจะได้รู้จักกันไว้
(เพื่อนๆกันทั้งนั้น)

แข่งกะพวกทีม ไร้อนา ปะบอม เค้าก็มีทีมเหมือนกันเดี๋ยวไปท้าให้เอามะจะได้รู้จักกันไว้
(เพื่อนๆกันทั้งนั้น)

เออ ชวนมาเล่นด้วยกัน ของ โซน เรา 10 คน แล้ว อ่ะ5555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน