กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกชมรมฯ ที่มีรหัส A31xxx แล้วยังเข้าใช้งานไม่ได้ ให้ลงรายละเอียดที่นี่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: แก้ใขให้ผมหน่อยครับ

ตกลงเรียบร้อยและใช้ได้ตามปกติยังล่ะ..เบียร์
เฮ้ย...เบียร์มาตอบป๋าหน่อย...โดยเร็วเลย...ทำไมต้องให้ผู้ใหญ่มาทัก....

Re: สมาชิกชมรมฯ ที่รหัสขึ้นต้นด้วย A31xxx

ผมยังไม่ได้เหมือนกันคับหรือเข้าผิด-ไม่เป็นไม่รู้คัยโปรช่วยแนะนำด้วยคับ
ปริญญา แก้วประดิษฐ์
A31596
[email protected]
ช่วยดูให้หน่อยนะคับ

Re: สมาชิกชมรมฯ ที่รหัสขึ้นต้นด้วย A31xxx

แสดงว่าพวกคุณเนี่ย เป็นคนพิเศษ

ผมก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน สมัยแรกๆ จากเครื่อง จากสถานที่ ที่ใช้งานประจำ พยายามหลายครั้งมากแล้วก็ยังเข้าไม่ได้ เลยย้ายไปที่อื่น อ้าว...เข้าได้ซะงั๊น เลยยังมึน ว่ามันเป็นเพราะอะไรวะ....
ลองเปลี่ยนไปใช้เครื่องของเพื่อนที่เขาสามารถเข้าใช้งานได้ แล้วกรุณา ลองเข้าไปใหม่ ดูซิว่ามันจะสามารถเข้าไปได้รึเปล่า....เพราะทางระบบ ก็ได้จัดการให้แล้ว ใส่รหัส A31xxx ตามด้วย Pass : ของเดิมที่คุณตั้งเอาไว้ สำหรับคนที่เข้าไม่ได้จริงๆ ก็มาลงชื่อ นามสกุล และรหัสสมาชิก เอาไว้ที่หน้านี้แหละครับ....

แสดงว่าพวกคุณเนี่ย เป็นคนพิเศษ

ผมก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน สมัยแรกๆ จากเครื่อง จากสถานที่ ที่ใช้งานประจำ พยายามหลายครั้งมากแล้วก็ยังเข้าไม่ได้ เลยย้ายไปที่อื่น อ้าว...เข้าได้ซะงั๊น เลยยังมึน ว่ามันเป็นเพราะอะไรวะ....
ลองเปลี่ยนไปใช้เครื่องของเพื่อนที่เขาสามารถเข้าใช้งานได้ แล้วกรุณา ลองเข้าไปใหม่ ดูซิว่ามันจะสามารถเข้าไปได้รึเปล่า....เพราะทางระบบ ก็ได้จัดการให้แล้ว ใส่รหัส A31xxx ตามด้วย Pass : ของเดิมที่คุณตั้งเอาไว้ สำหรับคนที่เข้าไม่ได้จริงๆ ก็มาลงชื่อ นามสกุล และรหัสสมาชิก เอาไว้ที่หน้านี้แหละครับ....

A31006
ชลัท โรจนพานิช

ขอบคุณครับพี่โจ้ที่ช่วยแนะนำแต่ผมก็ยังเข้าไม่ได้อยู่ดี เป็นกำลังใจให้ครับ เดือนหน้ากลุ่มบางแสนจัดมีตติ้งหรือครับ ผมเข้าไปดูรายละเอียดไม่ได้เลยไม่รู้เลยว่าที่ใหนเมื่อไหร่ ส่วนการเข้าใช้งานเว็บผมจะรอต่อไปครับ

ดำเนินการไปอีกรอบแล้วนะคับ...

ต้องบอกก่อนว่าวิธีเข้าล็อกอินเลขสมาชิกที่ได้เปลี่ยนให้นี่ให้ใส่

User: A31xxx
Pass : xxxx(พาสเวิร์ดเดิมของชื่อล็อกอินก่อนที่จะเปลี่ยนเป็น A31xxx คับ)

ถ้าเกิดยังไม่ได้อีกรบกวนติดต่อมาได้นะคับ

ปล. โทรสับบางครั้งอาจจะไม่ได้รับนะคับ มันรวนๆนิดหน่อยคับ ขออภัยในความไม่สะดวก...

:biggrin: พี่โจ้ครับ...ผมปลายครับ...ยังไงก็โพสต์ไม่ได้ก็เลยสมัครใหม่เข้ามาโพสต์ที่นี่โดยเฉพาะก่อนครับ...

รหัสสมาชิก : A31356
ชื่อ-นามสกุล : นายจาตุรนต์ พงษ์สวัสดิ์
e-mail : [email protected]

รบกวนพี่โจ้ดำเนินการต่อให้ด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ...:cry:

ครับปลาย...เด๋วคงเรียบร้อยครับ....

Re: แก้ใขให้ผมหน่อยครับ

แหมป๋าก็ ส่วนไอ้ต่อเห้นหน้าเอ็งในโลโก้แล้วอยากทำปืนลั่นใส่ว่ะ

ปืนฉีดน้ำอะนะ จะมีแรงหรอ.....................

A31391 ครับ ช่วยด้วยครับ เข้าไม่ได้เลยครับ เซงเลยครับ

A31535 ยังเข้า บ่ได้ เหมือนกัน

++ทำเลขสมาชิกให้ a31591 ที ใจจะขาดรอน ๆ แร้ว++

login เดิมชื่อ 7416
ชื่ออาร์ม
เอาเบอร์ไปคุยแระกัน 0816893393
:mad: :mad: :mad:

Re: ++ทำเลขสมาชิกให้ a31591 ที ใจจะขาดรอน ๆ แร้ว++

ให้เจ้าตัวเขาโทรบอกไอ่เมย์ ซิวะ...ชื่อ - นามสกุล รหัสนี้ส่งข้อมูลให้เจ้าเมย์ไปนานแล้ว...

รหัสเก่า...ตั้งแต่ A31001 - A31593 ไม่น่ามีปัญหานะครับ ได้ทำฐานรองรับไว้หมดแล้ว
ใครเข้าไม่ได้ตามรหัสที่กล่าวมาข้างต้น ลองติดต่อโดยตรงกับ น้องเมย์ เลยนะครับ..

Re: ++ทำเลขสมาชิกให้ a31591 ที ใจจะขาดรอน ๆ แร้ว++

ขอบคุณครับออย...
เอาเป็นว่าขอเบอเมล์ก็แล้วกันครับ...เด๋วโทไปกวนเอง

ไม่มีกลุ่ม....
ไม่มีสังกัด...
อยู่ต่างจังหวัด....
แต่..รักมาม่าหมูสับคนเดียว..อิอิอิ

พอดีอยู่ในระบบเลยถือโอกาสทำให้ครับ ครั้งต่อไปใช้เป็น user a31591 ได้เลยครับ หากมีปัญหาอะไรติดต่อหาเมครับ เพราะเมเป็นคนดูเรื่องชื่อสมาชิกครับ