กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกชมรมฯ ที่มีรหัส A31xxx แล้วยังเข้าใช้งานไม่ได้ ให้ลงรายละเอียดที่นี่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ชื่อ นาย สิทธิศักดิ์ ศรีนาค

รหัส A311239

E-mail: [email protected]

สมัครที่งานมอเตอร์โชว์ครับ
ทางชมรมขออภัยด้วยนะครับ ได้ดำเนินการเปลี่ยน user ให้เป็น a311239 เรียบร้อยครับ:coolly-0041:

ทางชมรมขออภัยด้วยนะครับ ได้ดำเนินการเปลี่ยน user ให้เป็น a311239 เรียบร้อยครับ:coolly-0041:

รบกวนหน่อยครับ
พี่ครับ ตกลงรหัสของผมเลขอะไรครับ พอดีเลขนี้ซ้ำกับผมอะครับ
สติกเกอร์ของผม A311239 แล้วตอนนี้ผมล๊อคอินไม่ได้อะครับ

นายภาณุวัฒน์ แก่นจันทร์
สมัครทางไปรษณีย์ ไปทางประทานชมรมครับ
พี่ออยเป็นคนส่งมาทางพี่อยู่ผมครับ

รบกวนด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
รบกวนหน่อยครับ
พี่ครับ ตกลงรหัสของผมเลขอะไรครับ พอดีเลขนี้ซ้ำกับผมอะครับ
สติกเกอร์ของผม A311239 แล้วตอนนี้ผมล๊อคอินไม่ได้อะครับ

สมัครทางไปรษณีย์ ไปทางประทานชมรมครับ

ขอบคุณที่แจ้งความผิดพลาดมา เดี๋ยวขอประสานงานกับน้องออย ผู้คุมทะเบียนสมาชิกก่อนนะครับ จะแจ้งให้ทราบอีกที

ปล.ถ้าน้องออยเข้ามาเห็น โปรดดำเนินการตรวจสอบให้ชัดเจนด้วยครับ กรณีออกเลขซ้ำก็ควรออกเลขใหม่ต่อเนื่องไปเลยครับ

ขอบคุณที่แจ้งความผิดพลาดมา เดี๋ยวขอประสานงานกับน้องออย ผู้คุมทะเบียนสมาชิกก่อนนะครับ จะแจ้งให้ทราบอีกที

ปล.ถ้าน้องออยเข้ามาเห็น โปรดดำเนินการตรวจสอบให้ชัดเจนด้วยครับ กรณีออกเลขซ้ำก็ควรออกเลขใหม่ต่อเนื่องไปเลยครับ
ม่ะวานส่งสติ๊กเกอร์ใหม่ที่เป็น A311240 ไปให้แล้วนะครับ
พยายามโทรติดต่อเพื่อแจ้ง แต่ก้อไม่รับสาย ไม่โทรกลับ
เอาเป็นว่าแจ้งทางนี้แล้วกัน ผมได้ตรวจสอบบัญชีรายชื่อสมาชิก ปรากฎว่า 1239 มีคนสมัครมาอยู่ก่อนแล้ว
เป็นคนทางกลุ่มลพบุรีที่มาสมัครในงานมอเตอร์โชว์
แต่เนื่องจากในวันนั้นใบสมัครสมาชิกหมด เลยให้กรอกใส่กระดาษเปล่าแล้วเก็บใส่ถุงเอกสารมา
ปรากฎว่าในวั้นนั้นผมหาเอกสารตัวนี้ไม่เจอ ทำให้เข้าใจผิดว่าเลขรหัส 1239 ยังอยู่ ต้องขออภัยด้วยนะครับ

เอาเป็นว่าตอนนี้ได้เป็นรหัสใหม่ที่ A311240 นะครับ มาลงทะเบียน LOGIN ใหม่ได้เลย

ขอบคุณทุกท่านมากครับที่เป็นธุระให้
ยังไงผมขอลงทะเบียนใหม่เลยนะครับ

a3111240 ครับ

E-mail [email protected]

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคุณทุกท่านมากครับที่เป็นธุระให้
ยังไงผมขอลงทะเบียนใหม่เลยนะครับ

a3111240 ครับ

E-mail [email protected]

เรียบร้อยครับ:coolly-0033:

กิตติ เติมสินทวีทรัพย์ A31184
[email protected]

เลขเก่าจังครับ ไม่เคยเข้าใช้งานเลยหรือครับ ยังงัย แจ้งรายละเอียดผมเพิ่มทีนะครับ ขอบคุณครับ

เลขเก่าจังครับ ไม่เคยเข้าใช้งานเลยหรือครับ ยังงัย แจ้งรายละเอียดผมเพิ่มทีนะครับ ขอบคุณครับ

แวะมาตอบแทนคับหลังจากที่ได้คุยกับพี่เค้า

พี่เค้าเคยเข้าใช้งานคับ แต่นานแล้ว พี่เค้าไม่ค่อยมีเวลาเล่นคอมเท่าไหร่ อีกอย่างเค้าจำรหัสผ่านของตอนที่ใช้ รหัสa31184 ไม่ได้อะคับพี่

ยังไงรบกวนด้วยนะคับ

แวะมาตอบแทนคับหลังจากที่ได้คุยกับพี่เค้า

พี่เค้าเคยเข้าใช้งานคับ แต่นานแล้ว พี่เค้าไม่ค่อยมีเวลาเล่นคอมเท่าไหร่ อีกอย่างเค้าจำรหัสผ่านของตอนที่ใช้ รหัสa31184 ไม่ได้อะคับพี่

ยังไงรบกวนด้วยนะคับ

เช็คจาก user ไม่มีในระบบนะครับ ไม่เคยมีชื่อเลยครับ จะเอาที่เค้าสมัครใหม่แล้วกันนะ ใช่ password เดี่ยวกะที่สมัครไว้ชื่อ M800 นะครับ:coolly-0025:

สวัสดีครับผมเพิ่งจะสมัครสมาชิกใหม่ไป โดยฝากป๋าเฉลิมชาติไปสมัครให้เมื่องานCef@Ramintraที่ผ่านมา
รหัสสมาชิกคือ A311244
ล็อคอินเดิม wiroth
พาสเวิร์ด t4374499
อีเมล์ [email protected]
รบกวนผู้ดูแลระบบจัดการให้หน่อยนะครับ