กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31790
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31790

Cefiro-Thailand Members
ชื่อ ศักดิ์ ครับ รหัส A31790 อยู่ กระบี่ครับ
ยังงัยก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆทุกคน

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ยินดีต้อนรับสู่สังคมของเราชาวชมรม Cefiro-Thailand ครับ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ยินดีต้อนรับ.............ยังไงว่างก็ปัยเข้าในกาทู้
แก๊งค์ เซฟิโร่ ภูเก็ต พวกเจ้าต้ำ กานเอานาค๊าบบบ..
:redface:​

ขอบคุณครับเจ๊ มาทางนี้เลยครับคุณศักดิ์ ทางกลุ่มมีพี้น้อง เซฟไทยอยู่กะบี่ 1 ลำครับ ชื่อ นายนิด
ยังไง ก็เข้ามาพูดคุยได้ตาม ลิงค์กะทู้ด้านล่างนี้ครับ ขอบคุณครับ
:biggrin: :biggrin:​
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/704

คนนี้ที่เจอในไฮ5 นี้หว่า

ยินดีต้อนรับคับผม

ในไฮ5 เรียกเปานะ ในนี้จะเรียกไรก์ได้

หุหุ ^^

ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบบบ....:smile:

ยินดีที่ด้ายรู้จักทุกๆคนครับ
มาเที่ยวกระบี่ โทรหาด้ายเลยครับ 086-5227167 ศักดิ์ ครับ(ช่วงปิดเทิมนะ ตอนเปิดเทิมอยู่ กทม พัฒนาการ 20 ครับ )

ชื่อ ศักดิ์ ครับ รหัส A31790 อยู่ กระบี่ครับ
ยังงัยก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆทุกคน

หวัดดีครับ หายไปนานเลยนะ ยินดีต้อนรับครับ :redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน