กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย MoTioNxZ
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

MoTioNxZ

Registered
พอดี่เพิ่งได้เจ้าโลมามาครอบครองเลยจะขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับเป็นรุ่น 12วาวล์เกียร์ธรรมดาครับหลังจากนี้คงจะต้องขอความช่วยเหลือจากพี่น้องในคลับเเน่นอนครับเพราะไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับรถรุ่นนี้เลยเเล้ววันนี้ฝมจะไปหัวหินเลยกะไปลองรถคันใหม่ของฝมซักหน่อยถ้าฝมมีปัญหาเกี่ยวกับรถยังไงก็รบกวนด้วยนะครับ เกือบลืมเเนะนำตัวเอง ชื่อเต๋าครับ อ่อเเล้ววันนี้พี่น้องใครอยู่เเถวหัวหินว่างก็มาเจอได้นะครับคงมีเรื่องปรึกษาเเน่นอนเบอร์ฝมครับ 083-6084242 ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ:biggrin:

หวัดดีคับน้าเต๋า..ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยนะค๊าบ.. :biggrin:
..อ้อ ป๋มชื่ออ๊อดคับ..ตอนนี้อยู่บ้านที่พิดโลกอ่ะ จากลับกรุงเทพวันที่ 1 นี้อ่ะคับ
ส่วนพี่น้องที่หัวหินก็น้าโจ้เรยคับ..อดีตประธานชมรมเรา..หื่นสุดๆ.. อิอิ ..(เผาซะหน่อย):biggrin:
ไงก็ขอให้เดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพนะคับ..:brick: :byebye:

ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ครับ
ป๋มอยู่นนทบุรี เบอร์โทรข้างล่างครับ

ข้างบนนี่ประธานชมรมคนล่าสุดคับ..แต่ยังวัยรุ่นอยู่..!!!:wink:
รูปหล่อ..นิสัยดี..มีอะไหล่แจกฟรีเพียบ..!!! :smile: :biggrin:

ยินดีครับ.........หวัดดีปีใหม่นะ

ซักเด๋ยว 12 วาวล์ตัวโหดจะทยอยกันมานะครับ....

:burn: สวัสดีคับยินดีต้อนรับสู่ cefiro ครับ
ที่บอกว่า cefiro 12 วาวล์ เกียร์ธรรมดานี่เป็นรถปีไรคับอยากรู้ :cool:

โอ๊ดก็ 12 วาวล์ เกียร์ธรรมดาครับ ตอนซื้อมานะอิอิ ตอนนี้ อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

หวัดดีคับน้าเต๋า..ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยนะค๊าบ.. :biggrin:
..อ้อ ป๋มชื่ออ๊อดคับ..ตอนนี้อยู่บ้านที่พิดโลกอ่ะ จากลับกรุงเทพวันที่ 1 นี้อ่ะคับ
ส่วนพี่น้องที่หัวหินก็น้าโจ้เรยคับ..อดีตประธานชมรมเรา..หื่นสุดๆ.. อิอิ ..(เผาซะหน่อย):biggrin:
ไงก็ขอให้เดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพนะคับ..:brick: :byebye:

ชอบจังเลยประโยคนี้ เอิกๆ
ยินดีต้อนรับครับ
ป๋มเก้งครับ ไม่หล่อไม่รวย เด็กฝั่งธนครับ เบอร์โทรตามลายเซ็นเลยครับ ปรึกษาได้ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องเงิน!

ตอนนี่ยังอยู่ที่หัวหินอยู่เลยครับยังไม่ได้กลับไปกรุงเทพเลยส่วนท่านที่ถามว่ารถผมปีอะไร รถปี92หรือไม่ก็93นี่เเหละครับจำไม่ได้พอดียังไม่ได้ดูสุมดรถเลยครับที่บ้านซื้อให้มาก็เอามาขับเลยครับ เเล้วที่เรียกว่าผมน้าอันที่จิงไม่ไม่ถึงนะครับผมเพื่ง24เองเรียกผมน้องดีกว่าฮาฮา ยังไงก็ขอขอบคุณพี่ๆน้องทุกท่านที่ต้อนรับเป็นอย่างดีนะครับไว้ผมกลับถึงกรุงเทพเมื่อไหร่ไว้คุยกันครับ

ตอนนี่ยังอยู่ที่หัวหินอยู่เลยครับยังไม่ได้กลับไปกรุงเทพเลยส่วนท่านที่ถามว่ารถผมปีอะไร รถปี92หรือไม่ก็93นี่เเหละครับจำไม่ได้พอดียังไม่ได้ดูสุมดรถเลยครับที่บ้านซื้อให้มาก็เอามาขับเลยครับ เเล้วที่เรียกว่าผมน้าอันที่จิงไม่ไม่ถึงนะครับผมเพื่ง24เองเรียกผมน้องดีกว่าฮาฮา ยังไงก็ขอขอบคุณพี่ๆน้องทุกท่านที่ต้อนรับเป็นอย่างดีนะครับไว้ผมกลับถึงกรุงเทพเมื่อไหร่ไว้คุยกันครับ

พี่เต๋าอายุมากกว่าใครเลยครับ ส่วนใหญ่นี่จะ 19-20 ทั้งนั้นเลย......

อายุเท่ากัน ครับ:biggrin:

ยินดีต้อนรับสู่ชมรม เกย์ฟิโร่ 555
นู๋ชื่อ ปุ๊กกี้ เปนลูกป๋าโจ้ อดีตปาทานฯ
เดกฝั่งธน ค่ะ

กลับมาเเล้วครับจากหัวหินพอดีติดลมไปหน่อยเลยอยู่ยาวเลยว่าจะกลับตั้งเเต่วันที่2เเล้วเเต่พอตกเย็นชักไม่อยากกลับเเหะเเหะ หลังจากที่ได้ลองขับเจ้าโลมาทางไกลเเล้วสังเกตุว่าที่รอบไม่สูงมากมันจะอืดนิดเเต่เมื่อเกิน3000กว่าขึ้นไปใช้ได้เลยครับเเล้วอัตราการกินน้ำมันลองวัดดูได้ประมาณ11กิโลลิตรเหยีบบ้างไม่เหยียบบ้างเติม95นะครับ(เเต่ส่วนใหญ่จะเหยียบเพราะทางที่ชะอำ-หัวหินมันเรียบดีเหลือเกิน)เลยอยากจะถามว่าปกติมั้ยครับสำหรบการบริโภคน้ำมันเท่านี้ เเล้วมีปัญหาอีกอย่าง ช่วงความเร็วระหว่าง100-110พวงมาลัยจะมีอาการสั่นนิดหน่อยเเล้วก็จะหายไปเเล้วพอเวลาเบรกจะมีเสียงดังจิดจิ๊ดเเละพวงมาลัยสั่นเล็กน้อยแปบเดียวอีกเช่นเคยอยากทราบว่าเป็นที่อะไรครับเพราะจะได้ไปแก้ไข รบกวนด้วยนะครับเเล้วอีกอย่างมือหนักไปหน่อยช่องเเอร์ด้ายซ้ายด้านคนนั่งกรอบมันเเตกอะครับจะหาซื้อได้ที่ไหนราคาประมาณเท่าไหร่ครับ สรุปเท่าที่ขับมาถูกใจกับรถรุ่นนี้มากเลยครับดีใจที่ได้มาเป้นเจ้าของ a31 สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังนะครับพี่น้อง

กลับมาเเล้วครับจากหัวหินพอดีติดลมไปหน่อยเลยอยู่ยาวเลยว่าจะกลับตั้งเเต่วันที่2เเล้วเเต่พอตกเย็นชักไม่อยากกลับเเหะเเหะ หลังจากที่ได้ลองขับเจ้าโลมาทางไกลเเล้วสังเกตุว่าที่รอบไม่สูงมากมันจะอืดนิดเเต่เมื่อเกิน3000กว่าขึ้นไปใช้ได้เลยครับเเล้วอัตราการกินน้ำมันลองวัดดูได้ประมาณ11กิโลลิตรเหยีบบ้างไม่เหยียบบ้างเติม95นะครับ(เเต่ส่วนใหญ่จะเหยียบเพราะทางที่ชะอำ-หัวหินมันเรียบดีเหลือเกิน)เลยอยากจะถามว่าปกติมั้ยครับสำหรบการบริโภคน้ำมันเท่านี้ เเล้วมีปัญหาอีกอย่าง ช่วงความเร็วระหว่าง100-110พวงมาลัยจะมีอาการสั่นนิดหน่อยเเล้วก็จะหายไปเเล้วพอเวลาเบรกจะมีเสียงดังจิดจิ๊ดเเละพวงมาลัยสั่นเล็กน้อยแปบเดียวอีกเช่นเคยอยากทราบว่าเป็นที่อะไรครับเพราะจะได้ไปแก้ไข รบกวนด้วยนะครับเเล้วอีกอย่างมือหนักไปหน่อยช่องเเอร์ด้ายซ้ายด้านคนนั่งกรอบมันเเตกอะครับจะหาซื้อได้ที่ไหนราคาประมาณเท่าไหร่ครับ สรุปเท่าที่ขับมาถูกใจกับรถรุ่นนี้มากเลยครับดีใจที่ได้มาเป้นเจ้าของ a31 สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังนะครับพี่น้อง
อืมมมม....กินน้ำมันพอๆกะป๋มเรย..12 วาล์วเกียร์ธรรมดาเหมือนกัน
แต่ป๋มเติมโซฮอลล์นะ...ไงลองตั้งศูนย์ถ่วงล้อดูก่อน
แร้วค่อยเช็คตุ๊กตาเพลากลาง..ตามด้วยผ้าเบรค.. ลองดูแค่นี้ก่อนละกันคับ...:wink: :smile:

ยินดีต้อนรับ เข้าบ้าน Cef -Thai คะ

ถ้า 12 วาล์ว ลองคุยกับ เกมมี่ 234 ดูนะค่ะ 12 วาล์ว ตีนผี สุดๆ ที่สำคัญ พึ่งเอา 12 วาล์ว ไปปีนดอยสุเทย ดอยอินทนนท์ มาด้วยค่ะ :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน