กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย ake180sx
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ake180sx

Registered
ชื่อเอกนะครับยินดีที่ได้รู้จักครับ พอดีสนใจเซฟิโรครับอยากทราบว่าจะซื้อรถเดิมๆมาปั้นเองหรือเอาแบบแต่งแล้วมาเลยดีครับ

ยินดีต้อนรับครับ สำหรับรถเดิมหรือแต่งมาแล้วก็แล้วแต่ชอบและปัจจัยที่มีครับ

ยินดีตอนรับครับผม อย่างป๋าลองว่าหล่ะครับ มันอยู่ที่ปัจจัยในมือด้วยว่ามีเท่าไร ถ้าเหลือเยอะแนะนำหารถเดิมๆ บอดี้สวยๆ มาปั้นเองสนุกกว่าแน่นอนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน