กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีคับ ขอร่วมชมรมสักคนนะคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Tuesc
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หลายคนพูดแบบนี้ แต่ก้อไม่เคยมาจิง ๆ
บอกว่าไม่กล้ามั่ง รถเดิมมั่ง ไม่รู้จักใครมั่ง
เอาเป็นว่าคุณเข้าเรียนที่มหาลัยวันแรก คุณก้อไม่รู้จักใคร
คุณทำตัววันนั้นยังงัย คุณมามิตติ้งคุณก้อทำแบบนั้น
คุณอยากได้เพื่อน คุณก้อต้องคุยกับเพื่อน
ที่นี่คุยกันภาษาเดียวกันครับ ใจดี สนุกสนาน อบอุ่นแน่นอน
ลองดูได้ครับ
เค้าก็อยากไปน้าาาาาาา เสียดายอยู่ไกล T_T

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน