กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีปีเก่า (ใหม่)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31649
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31649

Cefiro-Thailand Members
ขอให้พี่น้องชาวเซฟิโร่ ไทยแลนด์ B 71

นั้นมีแต่ความสุขความเจริญ (มีเมียเยอะ มีผัวหล่อ ๆ ) นะครับ :sweet_kiss:

(มีเมียเยอะ มีผัวหล่อ ๆ ) นะครับ :sweet_kiss:

คำนี้ใช้กะ 71 ได้ แต่ไอคำข้างๆให้ไปใช้กะ นังจู๊ซ นังแนน นังพี่ก๊อฟ นังโอ นังป้าเอก แล้วกันนะ...5555

แฮปปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน