กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีปีใหม่ครับ ^^ Happynew year 2008 !!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31564
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31564

Cefiro-Thailand Members
Time will always fiy,
but our friendship will never end,
Wish you be more healthy, have lovely family nice sweet heart,
and all happyness. ^^

สวัสดีปีใหม่ปีน้องชาว Cefiro-Thailand ทุกคนครับ
ขอให้รักกันดังทุกปีที่ผ่านมา และช่วยกันทำสิ่งที่ดีสร้างเสริมสังคมต่อไปนานๆเลยครับ

Happ new year 2008 !
คร้าบบบบบ :biggrin: :redface::smile: :augenrollen:

7 best wishes for the fire rat year for you guys...
healthy-wealthy-lucky-happiness-successful-peaceful
and to LOVE = be LOVED...
Happy new year 2008

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมอวยพอผมครับ เอิ๊ก....:brick:

คนนี้ท่าทางจะเป็นเอามาก เค้าอวยพรให้เมต่างหาก ...

ปล. สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะคร๊าบบบ

พอกันทั้งคู่ ไม่ได้เรื่อง ไคเค้าอวยพรให้ฟร๊ะ
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
มีความสุขทุกคนน่คร๊าบบบบบบบบบบบบ

_

มีฟามสุขนะครับทุกคน
ค๊าบบบบบบบบบ.......:biggrin:
..หวัดดีปีใหม่เช่นกันคับพี่น้องทุกท่าน...ขอให้แฮปปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆ......:sweet_kiss: :wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน