กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามเรื่องพลาสติกเสาเอหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 481
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

481

Registered
ที่มีอยู่มันหักหมดแล้ว ไม่ทราบว่ามีร้านแนะนำหรือพี่ๆท่านใดมีขาย เอาที่เป็นงานไฟเบอร์นะครับ มีช่วยลงรูป เบอร์โทรกลับด้วยครับ เดี๋ยวติดต่อกลับ

ปล.ไม่แน่ใจว่าถูกบอร์ดหรือเปล่า ถ้าผิดบอร์ดช่วยย้ายด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน