กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำรวจใครวางเครื่องJZกับRBมากกว่ากันคับ ใครขับมันกว่ากันและข้อดีข้อเสีย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย toethekop303
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
..........ความ คิด เห็น ไม่ตรงกัน การพนัน จึง เกิดขึ้น............

555+ การพนันผมชอบ

20 25 26 ผมเล่นตัวละ 200- ใครรับมั่งงวดนี้

ปล. ขำขำครับ เห็นบรรยากาศไม่ค่อยดี...!!!:coolly-0012:

รถแต่งมันก็พังง่ายทั้งนั้นละครับ
ชอบตัวไหนก็ลงตัวนั้นจบ
ส่วนคนอื่นจะว่ายังไง
มันแล้วแต่ preference ของแต่ละคน

บางคนชอบรถสีเข้ม บางคนชอบสีอ่อน
บ้างชอบล้อ 17 บ้างก็ 18

นานาจิตตัง
อย่าไปยึดติดอะไรเลย

จะใส่อะไร ลงอะไร
เซฟ นี่มันก็สวย ดูดีไปหมด
ไม่เข้าใจจริงๆ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ มีความสุขมากๆ

เสาร์ห้ากล่าวไว้ว่า

"หลงผิด สมมุติคิดเอาว่า รัศมีดวงดาวบนท้องฟ้ามีค่าน่าสรรเสริญ มากกว่า แสงสะท้อนของรอยตีนหมาในโคลนตม"
monster

อ่านมานานยังไม่รู้เลยว่า j หรือ rb ดี ผมว่าถึงจะมีคนมาตอบกันจนถึง100หน้า มันก็หาคำตอบไม่ได้ว่า J หรือ RB ใครจะดีกว่าใคร สุดท้ายมันจบตรงเจ้าของรถนั่นล่ะจะเลือกวางอะไร
แนะนำให้เวปมาสเตอร์ลบกระทู้นี้ดีกว่ามั้งครับก่อนที่จะเกิดความแตกแยก สังคมของพี่น้องใน cefiro-thailand นั้นยั่งยืนมานานจะจบจะเคืองกันด้วยเรื่องเเค่นี้ก็ให้มันรู้กันไป

ผมก็แค่มาเตือนนะคับ ไม่มีเจตนาเจาะจงว่าใคร
แต่ถ้าคนอย่างผมจะว่าใคร ผมว่าเจาะจงตรงๆเลย
ไม่มีอ้อม แค่ไม่อยากให้เถียงหรือพูดข่มกัน แค่นั้นเอง
รักนะ ทู๊กคน............

อันนี้เห็นด้วยกับบิ๊ก

คอนเฟิร์ม

555++

ผมว่ากระทู้แบบนี้ไม่น่าลบทิ้งครับเก็บไว้เป็นอนุสรณ์
จะได้รู้ตัวตนที่แท้จริงของพี่น้องพ้องเพื่อนครับ ว่าครบกันแบบไหนครับ
ปล.ทุกๆองค์กรยังมีทั้งบุคคลที่ดีและไม่ดีเป็นเรื่องปกติครับ องค์กรเริ่มโตขึ้น
ยกตัวอย่าง ทุกๆสายอาชีพ ทุกๆหน้าที่การงาน ยังมีทั้งบุคคลที่ดีและไม่ดีเลยครับ

อ่านมานานยังไม่รู้เลยว่า j หรือ rb ดี ผมว่าถึงจะมีคนมาตอบกันจนถึง100หน้า มันก็หาคำตอบไม่ได้ว่า J หรือ RB ใครจะดีกว่าใคร สุดท้ายมันจบตรงเจ้าของรถนั่นล่ะจะเลือกวางอะไร
แนะนำให้เวปมาสเตอร์ลบกระทู้นี้ดีกว่ามั้งครับก่อนที่จะเกิดความแตกแยก สังคมของพี่น้องใน cefiro-thailand นั้นยั่งยืนมานานจะจบจะเคืองกันด้วยเรื่องเเค่นี้ก็ให้มันรู้กันไป

ใจเย็นๆครัับที่นี่ไม่ได้แบ่งพวกหรือแบ่งสีไม่ใช่หรอครับ ก้อแค่ความเห็นไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ ยังไงก้อครอบครัวเดียวกัน แต่ถ้ามีใครตั้งใจป่วนก้อให้ลบเฉพาะกระทู้นั้นน่าจะแฟร์กว่านะครับ :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

ปกติก็ไม่ค่อยได้เข้ามาดู แต่มีน้องในชมรมโทรมาแจ้งว่ากลัวจะไปกันใหญ่ เดี๋ยวจะเกิดการขัดแย้ง ซึ่งจากที่อ่านมาหลายหน้าก็เป็นการแสดงหรือบ่งบอกว่าตัวเองใช้เครื่องอะไร บางคนก็ให้ความเห็นกลางๆ ไม่เบี่ยงเบนเพศ บางคนก็มีข่มกันบ้างเล็กน้อยพอเป็นน้ำจิ้ม บางคนก็แอบน้อยใจเล็กๆ พอเป็นกระสัย บางคนก็ชี้ให้เห็นจุดดีจุดด้อยจากประสบการณ์ของตัวเองหรือจากการฟังเค๊าเล่ามาอีกที ก็ไม่ว่ากัน แต่สิ่งที่สำคัญที่ยังไม่เห็นคือ ทำไมไม่มีใครนำ Spec เครื่องแต่ละตัวมาตีแผ่ เปรียบเทียบดูจุดต่อจุด แล้ววิเคราะห์ข้อดี ข้อเสียของแต่ละตัวเพื่อให้สมาชิกได้รับทราบกันว่า ถ้าเล่นเครื่องตัวไหนควรดูแลบำรุงรักษาจุดด้อย และใช้งานในจุดเด่นให้เป็นประโยชน์ดีกว่า
จากประสบการณ์ตัวเองที่ได้เคยขับทั้งเครื่อง j หรือ rb ก็งั้นๆ แหล่ะไม่เห็นจะมีอะไรพิเศษ และขอบอกว่าทุกตัวกินน้ำมันน้อยมาก เติมไปเต๊มถังทุกวันนี้น่าจะยุบไปหน่อยเดียว

จากการระเหยมากกว่า เพราะจอดสนิท..

ผมว่าฮอนด้าก้อดีนะ มีวีเทคด้วย เสียงเหมือนมอไซค์แว๊นต์
555++

ถูกต้องครับป๋า เอามาวิเคราะห์กันใจเชิงวิศวกรรมกันเลย ผมว่าใครที่เข้ามาดูก็จะได้คุยกันอย่างมีสิ่งที่จับต้องได้ ต้องลองคิดว่าเรากำลังจะออกแบบเครื่องยนต์เครื่องหนึ่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน