กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำหรับชาว Gunner สาวก Arsenal..ไฮบิวรี่-เอมิเรต...อดีต-ปัจจุบัน...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: สำหรับชาว Gunner รัก Arsenal จงเจริญ...ญญญ

2/9/2007 พรีเมียร์

ปืนถลุง ปอทส์มัส 3-1

ปืนใหญ่จงเจริญญญญญ:byebye: :byebye: :byebye:

Re: สำหรับชาว Gunner รัก Arsenal จงเจริญ...ญญญ

3-1 เคย6-0 มั๊ย งั้นๆแหละ ทึมนอกสายตาครับ

3-1 เคย6-0 มั๊ย งั้นๆแหละ ทึมนอกสายตาครับ

เคยแต่กด Liverpool 4-0 อะครับ

ก๊ากกกกกกกกกก....5555++++ :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เคยแต่กด Liverpool 4-0 อะครับ

ก๊ากกกกกกกกกก....5555++++ :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แค่ ต่อให้ก่อน 3 คะแนน เผื่อจะได้ ตีตื้นขึ้นมาใกล้กัน

ที่ใหนได้ ไปใหนก็ ไม่รู้

พรีเมียร์ ประจำวันที่ 15-9-2007

สเปอร์ 1- อาร์เซนอล3

สุดยอดอีกแล้วครับท่านนนนนนนน:eeek:

ปืนใหญ่จงเจริญญญญญ.....:byebye: :byebye: :byebye:

พรีเมียร์ ประจำวันที่ 15-9-2007

สเปอร์ 1- อาร์เซนอล3

สุดยอดอีกแล้วครับท่านนนนนนนน:eeek:

ปืนใหญ่จงเจริญญญญญ.....:byebye: :byebye: :byebye:

เก่งนะเนี่ย หึหึ

ฮิ้ว....................จ่าฝูง

(จะได้กี่วันวะนี่)

ทามไมถึงแจ่มอย่างงี้นะพี่น้อง:smile:

ชปล.วันที่ 19-9-2007

ปืนใหญ่ ยิงสลุต เซบีญ่า 3-0 มันเท้าเลยครับ :biggrin:

ปืนใหญ่จงเจริญญญญญญญ.........:byebye:

ทามไมถึงแจ่มอย่างงี้นะพี่น้อง:smile:

ชปล.วันที่ 19-9-2007

ปืนใหญ่ ยิงสลุต เซบีญ่า 3-0 มันเท้าเลยครับ :biggrin:

ปืนใหญ่จงเจริญญญญญญญ.........:byebye:
ยินดีด้วยคับ...

ว่าแต่ให้ช่างที่ไหนซ่อมปืนให้ง่ะ?!!!......อิอิ :wink: :biggrin:

ยินดีด้วยคับ...

ว่าแต่ให้ช่างที่ไหนซ่อมปืนให้ง่ะ?!!!......อิอิ :wink: :biggrin:
แหมน้าก็ว่าไป...ปืนเค้าเก่งอยู่แล้ว 555

พรีเมียร์ 22-9-2007
ชนะอีกแล้ว ยิงดาร์ บี้ กะจุย 5-0......

สุดยอดอีกแล้วครับท่าน....:byebye:

ตอนนี้กลัวอยู่ทีมเดียวเลยนะเนี้ยน้าโด อิอิ

สุดๆ

ฝันเฟื่องว่ะพวกนี้

ชนะจนรายงานไม่ทันเลย 555++
พรีเมียร์
-ชนะเวสแฮม 0-1
-ล่าสุดชนะซันเดอร์แลนด์ 3-2
ชปล.
-ชนะสเตอัว บูคาเรสต์ 0-1

แจ่มแมวจิง ๆ เลยปืนใหญ่......:biggrin: :biggrin:

พรีเมียร์ วันที่ 20/10/2007.....อาร์เซน่อล 2 - โบลตัน 0

สุด ๆ อีกแล้วพี่น้อง:eeek: :eeek:

แมทต์หน้า 28/10/2007
ไปเยือนหงษ์ปีกหักครับพี่น้องอย่าลืมดูนะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พรีเมียร์ วันที่ 20/10/2007.....อาร์เซน่อล 2 - โบลตัน 0

สุด ๆ อีกแล้วพี่น้อง:eeek: :eeek:

แมทต์หน้า 28/10/2007
ไปเยือนหงษ์ปีกหักครับพี่น้องอย่าลืมดูนะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปากดีเดี๋ยวจะล่อให้พรุนเลย:frown:

เมื่อคืนล่อไป 7-0
ไม่มีอองรีแล้ว
ดูทีมมันลื่นกว่านะผมว่า:augenrollen:

ชปล.เมื่อคืนวันอังคารที่ 23 ตุลาคม 2550
อาร์เซน่อล 7 - 0 สลาเวีย ปราก

หยุดไม่อยู่แล้วปืนโตทะลักเดือด.... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอา สัก 3 ขวด มั้ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน