กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สิ้นลายเสื้อ A31606 "สิทธ์ตูดสกาย" มิด!!!ซะแระ..ฮือๆๆๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เสียใจด้วยสิทธ์ยังไงก็ซ่อมเสร็จไวๆแล้วกันถ้าตังค์ไม่มียังไงก็.....ยืมเพื่อนในกลุ่มก่อนก็ได้

เสียใจด้วยสิทธ์ยังไงก็ซ่อมเสร็จไวๆแล้วกันถ้าตังค์ไม่มียังไงก็.....ยืมเพื่อนในกลุ่มก่อนก็ได้
งั้นยืมหรั่งก่อนเลยคนแรก ยืมไม่เยอะหรอกเอาแค่แสน... สองแสนก็พอเนอะ แล้วอย่าลืมเอาเข้ามาให้ด้วยนะ

ถ้าเปลี่ยนจากความห่วงใยของพี่น้อง
.
.
เป็นคนละหมื่นสองหมื่น
.
.
รถมันคงเส็จไวอ่ะเน้อ..ว่ามะ555555
เหอะๆๆ.............พี่เก่งพูดถูกมีเหตุผลมาก................อิอิ

ไปถึงไหนแล้วอ่ะรถน่ะ
ขายซากคับคงจะไม่ซ่อมแล้ว รอหาคันใหม่มาทำดีกว่า ซ่อมแล้วกลัวออกมาไม่ดีแถมอาจมีบานปลาย ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ตั้งราคาเลยเอาเท่าไหร่ดีช่วยคิดหน่อยน้าเบิ้ล

เสียใจด้วย นะครับ หายไว ไว และกัน

ปล.ถ้าซ่อม ก็ลองดู ครับ ผมไปเห็นหน้าตัดเสา เอ มา
มีคอนโซล หน้า ไม่มีเครื่อง ที่อู่แถวนนท์ บอกขาย17000 ลองโทรดู 081 9300859 K.กบ

อื้อ
เลยอะน้า สิตทเสียใจด้วย
.
..
.
แต่ไม่มีไครแซดตาม
ไอ้ เวรที่มันทำเพื่อนเราทันเลยหลอวะ
เม่งโมโหแทนวะ ซ่อมเองอีกเซ็งจิตแทนเลยอะ น้าสิต

ขายซากคับคงจะไม่ซ่อมแล้ว รอหาคันใหม่มาทำดีกว่า ซ่อมแล้วกลัวออกมาไม่ดีแถมอาจมีบานปลาย ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ตั้งราคาเลยเอาเท่าไหร่ดีช่วยคิดหน่อยน้าเบิ้ล

ถ้าไหว จะหาลำใหม่ก้อดีนะ เลือกเอาตามใจเลยละคราวนี้
แล้วลองตีราคาซ่อมรึยัง ผมคิดงี้นะ เอาราคากลางๆ ลบด้วยค่าซ่อมนี่ละว่ะ ตั้งเปนราคาซากซะเลย.......

ยังอารมณ์ขันเน้อเพื่อนตู..เหอๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :sweat:
.
.
เป็นตูคงกิงข้าวไม่ลงไปหลายวันง่ะ

เสียใจ ด้วยนะ ครับ สิทธิ์

ว่าแต่ ไอ้กระบะแดง มันชนขนาดนี้ ยังปัญญาหนีได้อีกเหรอ ดูจากรถฝั่งเราแล้ว โห
หนักเอาเรื่องเลย

สิทธ์ หาซากไม่มีเล่มดีกว่า ได้บอดี้อะไรไม่ดีก็ตัดต่อกับรถเดิมได้ด้วย ลองหว่านหาใน rc เด๊ะ น่าจะเจอมั่งละวะ ซักคันสองคัน

เออโอมันมีความคิดดีๆด้วยเน้อ
.
.
เหนด้วยว่ะสิทธิ์คงหาได้ไม่ยาก
.
.
หาไม่ได้ก้อเอารถเจ้าโอมันเลย..มีรูฟด้วย..อิอิ

สิทธ์ หาซากไม่มีเล่มดีกว่า ได้บอดี้อะไรไม่ดีก็ตัดต่อกับรถเดิมได้ด้วย ลองหว่านหาใน rc เด๊ะ น่าจะเจอมั่งละวะ ซักคันสองคัน

ก้อดีว่ะสิทธิ์ ทำซุ้มใส่ล้อ 20 ซะเลย แบบขอบเสมอกะโปงอย่างที่ว่า ...

โห้....เสียใจด้วยนะครับ
ว่าแต่ไอ่คู่กรณีมันไม่เสียหลักตอนชนหรอครับ ท่าทางคงมาเร็วเหมือนกัน
ไงหายไวๆ นะครับ

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับรถเมื่อไรก็ซ่อมได้น่าสิทธ แล้วจะไปเยี่ยมเยียนถึงบางแสน อ้วนลาดพร้าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน