กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สืบเนื่องจากกระทู้ กุ้งกะทะ "อยากทราบว่าพี่น้องเซฟไทย อึ เสร็จล้างตูดจากด้านไหน" ((ซีเรียส))

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31449
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เวลาคุณสำเร็จกิจในการอึ "คุณสาดน้ำชำระล้างจากด้านหน้าหรือด้านหลัง"

• สาดจากด้านหน้า ตามวิถีมนุษย์

โหวต: 19 95.0%
  • สาดจากด้านหลัง เพราะกลัวน้ำติดไข่ไปไม่ถึงตูด

โหวต: 1 5.0%

• ผู้โหวดทั้งหมด
    20
  • Poll closed .

A31449

SAENG THAI SHOP
Cefiro-Thailand Members
อันตัวกระผมเองล้างด้านหน้าครับ

แต่มีมนุษย์ 1 ท่านล้างจากด้านหลังด้วยการสาดน้ำเข้าด้านหลัง (พิลึกวะ)

แล้วยังหาว่ากระผมผิด ผมจึงอยากทราบฐานข้อมูลว่า

มนุษย์โดยส่วนใหญ่ แล้วล้างจากด้านไหน

หากผมผิดพลาดจะได้แก้ไขไม่ให้อายใคร

หากไม่ช่วยกันโหวตจะเอาไปลง rcweb นะ

โหวตแล้วขอความคิดเห็น เหตุผลการสาดน้ำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

สาดจากด้านหน้า ก็ติดน้องซิครับ หรือว่ายังไง ต้องให้กูรูมาเฉลยแระครับ

ผมสาดจากทางด้านหน้า
เพราะที่บ้านเป็นโถชักโครก
แบบนั่งราบ และ สายอ่อนชำระ ตามมาตรฐานยุโรป
ไม่ใช้โถนั่งยองครับ
ทำให้ไม่สามารถสาดจากด้านหลังได้

อันตัวกระผมเองล้างด้านหน้าครับ

แต่มีมนุษย์ 1 ท่านล้างจากด้านหลังด้วยการสาดน้ำเข้าด้านหลัง (พิลึกวะ)

แล้วยังหาว่ากระผมผิด ผมจึงอยากทราบฐานข้อมูลว่า

มนุษย์โดยส่วนใหญ่ แล้วล้างจากด้านไหน

หากผมผิดพลาดจะได้แก้ไขไม่ให้อายใคร

หากไม่ช่วยกันโหวตจะเอาไปลง rcweb นะ

โหวตแล้วขอความคิดเห็น เหตุผลการสาดน้ำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
มึงพูดมาเลยว่าใครเพราะอาจมี
บางท่านที่เคยชินจากการเข้าข้างหลัง
เลยส่งผลกระทบในการล้างก้นเพราะเคยชิน..
ผมไม่ได้ว่าเจ๊แนนกะพี่กอล์ฟนะ

มึงพูดมาเลยว่าใครเพราะอาจมี
บางท่านที่เคยชินจากการเข้าข้างหลัง
เลยส่งผลกระทบในการล้างก้นเพราะเคยชิน..
ผมไม่ได้ว่าเจ๊แนนกะพี่กอล์ฟนะ

เออว่ะพี่หรือว่าพี่แนนเค้าชินกับการเข้าข้างหลัง

อย่าให้ผมบอกเลยพี่ว่าใครรอผลโหวตก่อนละกันนะ

ผมยังไม่ได้บอกนะว่าใคร ( ไปอ่านบรรทัดบน )

นั่นดิ เข้าจากด้านหน้าดิ ถ้าเข้าข้างหลังออกแนวไม่ปรกติแล้ว..
ใช่มั๊ย...เจ๊แนน เจ๊ก๊อฟ..

ถ้าสาดจากด้านหน้า โดนน้องชาย อาจจะทำต้องทำอย่างอื่นต่อ กระทู้มีประโยชน์มาก ถึงมาก ที่สุด
เป็นการเข้าถึงประชาธิปไตยทางความคิดในการล้างตูด
ชื่นชมกระทู้เป็นอย่างยื่ง
ปล.มิอาจไม่นับถือ

ผมสาดจากทางด้านหน้า
เพราะที่บ้านเป็นโถชักโครก
แบบนั่งราบ และ สายอ่อนชำระ ตามมาตรฐานยุโรป
ไม่ใช้โถนั่งยองครับ
ทำให้ไม่สามารถสาดจากด้านหลังได้
ตามนั้นครับ:biggrin:

อ่า ใอ้หนึ่งโหวตด้านหลังเนี่ย ของใครครับ อยากทราบที่มา

:rolleyes: ไม่รู้ ดิ ลืม ล้าง ส่วนใหญ่ ล้างตอนอาบน้ำตอนกลางคืน อย่างเดียว อ่ะ:biggrin: :biggrin: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ด้านหน้าคับ ไข่โดนน๊ามเย็น มันปกติ หด อยู่แล้วคับ หลบดิสได้สบายๆ น๊ามกระเซ็นถึงตูดสบายเลยคับ (ปกติส้วมแบบนั่งยอง มันจะมีน้ำรองไว้ในถังอยู่แล้ว แล้วเมื่อรองไว้แล้วมันจะเย็น)

2 สาเหตุที่สาดน๊ามจากข้างหลัง

1. ไข่ไม่หด แสดงว่า ไข่ท่านพังคับ ประสาทสัมผัสไข่ช้า สาเหตุของไข่ประสาทสัมผัสช้า คือ ไข่โดนการกระแทกบ่อยๆ อย่างเช่น ไข่ท่านไปแต๊บกับไข่คนอื่น :biggrin: ท่าที่ไข่สามารถแต๊บกันได้คือท่าอะไร อันนี้พี่ๆ คงรุ้กาน :dribble: สาเหตุนี้จึงทําให้ใข่ผิดปกติ ไม่หด แต่จะหย่อนยาน จึงทําให้ต้องสาดน๊ามจากข้างหลัง :redface:

2. ซึ่งยิ่งเข้าทางเข้าไปใหญ่ เพราะสาดน๊ามจากด้านหลัง ยิ่งช่วยให้ มีอารมในการอุจจาระมากขึ้น+ความเสียวจากน๊ามที่เลาะร่องตูดลงมา

สองเหตุผลนี้ ทําให้ คนที่ชอบทั้งรุกทั้งรับ(ประเภทโบ๊ท) ติดใจการสาดน๊ามจากข้างหลัง 5555555555555555555 ผมไม่ได้ว่าพี่เปนเกย์นะ ข้อมูลมันเปงงี้ๆ 555555555555555555:byebye:

ด้านหน้าคับ ไข่โดนน๊ามเย็น มันปกติ หด อยู่แล้วคับ หลบดิสได้สบายๆ น๊ามกระเซ็นถึงตูดสบายเลยคับ (ปกติส้วมแบบนั่งยอง มันจะมีน้ำรองไว้ในถังอยู่แล้ว แล้วเมื่อรองไว้แล้วมันจะเย็น)

2 สาเหตุที่สาดน๊ามจากข้างหลัง

1. ไข่ไม่หด แสดงว่า ไข่ท่านพังคับ ประสาทสัมผัสไข่ช้า สาเหตุของไข่ประสาทสัมผัสช้า คือ ไข่โดนการกระแทกบ่อยๆ อย่างเช่น ไข่ท่านไปแต๊บกับไข่คนอื่น :biggrin: ท่าที่ไข่สามารถแต๊บกันได้คือท่าอะไร อันนี้พี่ๆ คงรุ้กาน :dribble: สาเหตุนี้จึงทําให้ใข่ผิดปกติ ไม่หด แต่จะหย่อนยาน จึงทําให้ต้องสาดน๊ามจากข้างหลัง :redface:

2. ซึ่งยิ่งเข้าทางเข้าไปใหญ่ เพราะสาดน๊ามจากด้านหลัง ยิ่งช่วยให้ มีอารมในการอุจจาระมาก

ขึ้น+ความเสียวจากน๊ามที่เลาะร่องตูดลงมา

สองเหตุผลนี้ ทําให้ คนที่ชอบทั้งรุกทั้งรับ(ประเภทโบ๊ท) ติดใจการสาดน๊ามจากข้างหลัง 5555555555555555555 ผมไม่ได้ว่าพี่เปนเกย์นะ ข้อมูลมันเปงงี้ๆ 555555555555555555:byebye:

ต้องขอบอกว่า

ไอ้มุ้ย

ไอ้แสดดดดดดดดด

ทฤษฏีมรึงแม่ง สุดตรีน มีไข่หลบดิสต์ด้วย

เอ...หรือไข่พี่แนนไม่หลบดิสต์ หรือ กระเจี้ยวพี่แนนออฟไม่ได้

เอ...หรือว่าไข่พี่แนนโดน...

แต๊บ !!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน