กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สืบเนื่องจากกระทู้ กุ้งกะทะ "อยากทราบว่าพี่น้องเซฟไทย อึ เสร็จล้างตูดจากด้านไหน" ((ซีเรียส))

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31449
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เวลาคุณสำเร็จกิจในการอึ "คุณสาดน้ำชำระล้างจากด้านหน้าหรือด้านหลัง"

• สาดจากด้านหน้า ตามวิถีมนุษย์

โหวต: 19 95.0%
  • สาดจากด้านหลัง เพราะกลัวน้ำติดไข่ไปไม่ถึงตูด

โหวต: 1 5.0%

• ผู้โหวดทั้งหมด
    20
  • Poll closed .

สองเหตุผลนี้ ทําให้ คนที่ชอบทั้งรุกทั้งรับ(ประเภทโบ๊ท) ติดใจการสาดน๊ามจากข้างหลัง 5555555555555555555
ท่าทางเมิงจะชอบแบบโบ๊ทนะ
อ้อ สนใจกระเทยเพื่อนน้องพร เวดดิ้งมั๊ยล่ะ

กระทู้นี้ฮาสาดดดดดดดดด

ผมสาดจากทางด้านหน้า
เพราะที่บ้านเป็นโถชักโครก
แบบนั่งราบ และ สายอ่อนชำระ ตามมาตรฐานยุโรป
ไม่ใช้โถนั่งยองครับ
ทำให้ไม่สามารถสาดจากด้านหลังได้

เหมือนกันงับ

ไอ้ กระทู้ นี้ คุ้นๆๆน่ะ เอามาถามกันจริงๆๆ อะ.....แสดงว่ายังข้องใจ

ขออภัยถ้ามันเป็นการลำบาก

ผมอยากทราบว่าใครที่โหวตให้การล้างตูดจากด้านหลัง

สารภาพหน่อยพร้อมเหตุผลของคุณด้วยครับ

ไม่งั้นจะรบกวนเว็บมาสเตอร์เช็คหน่อย

5555555555555555

ไข่หลบดิสต์

อย่าว่าผมอย่างงั้นอย่างงี๊เลย เมื่อวันก่อนกลับจากเรียนขับรถจะไปฟิวเจอร์รังสิต วิ่งวิภาวดี แต่ดันมาปวดท้องหนักช่วงแถวๆ เกษตรซะังั้น ก็เลยต้องอั้นแล้วลากยาวไปโน่นเลย ปั๊ม esso เมืองเอกรังสิต

ก็เลยได้มีโอกาสนั่งโถส้วมซึมครับ นั่งๆ ไปก็คิดถึงกระทู้นี้ จังหวะเสร็จกิจก็เลยลองจะล้างก้นจากด้านหลังดู

ผมไม่สามารถทำได้ครับ พยายามก็แล้ว ราดจากแก้มก้นให้มันไหลย้อยไปก็แล้ว สาดจากทางด้านหลังก็ยังไม่วาย น้ำกระฉอกเลอะรองเท้าอีก ยังไงก็ทำไม่ได้

ผมเลยล้างแบบเดิมแบบที่คนปกติเค้าทำกันคือล้างจากด้านหน้า ไม่ต้องหลบดิสก์ ก็ให้ไข่มันแช่น้ำไปงั้นแหละ เย็นดี 555 ก็สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีครับ

แต่คาใจมาก ว่าคนที่ล้างก้นจากด้านหลังได้เนี่ย ทำได้ไง ที่ทำได้เนี่ย น่าจะเชี่ยวชาญช่ำชองในการจับสอดรึเปล่า ไม่แน่ใจ แว๊กกกกกกกกก

อย่าว่าผมอย่างงั้นอย่างงี๊เลย เมื่อวันก่อนกลับจากเรียนขับรถจะไปฟิวเจอร์รังสิต วิ่งวิภาวดี แต่ดันมาปวดท้องหนักช่วงแถวๆ เกษตรซะังั้น ก็เลยต้องอั้นแล้วลากยาวไปโน่นเลย ปั๊ม esso เมืองเอกรังสิต

ก็เลยได้มีโอกาสนั่งโถส้วมซึมครับ นั่งๆ ไปก็คิดถึงกระทู้นี้ จังหวะเสร็จกิจก็เลยลองจะล้างก้นจากด้านหลังดู

ผมไม่สามารถทำได้ครับ พยายามก็แล้ว ราดจากแก้มก้นให้มันไหลย้อยไปก็แล้ว สาดจากทางด้านหลังก็ยังไม่วาย น้ำกระฉอกเลอะรองเท้าอีก ยังไงก็ทำไม่ได้

ผมเลยล้างแบบเดิมแบบที่คนปกติเค้าทำกันคือล้างจากด้านหน้า ไม่ต้องหลบดิสก์ ก็ให้ไข่มันแช่น้ำไปงั้นแหละ เย็นดี 555 ก็สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีครับ

แต่คาใจมาก ว่าคนที่ล้างก้นจากด้านหลังได้เนี่ย ทำได้ไง ที่ทำได้เนี่ย น่าจะเชี่ยวชาญช่ำชองในการจับสอดรึเปล่า ไม่แน่ใจ แว๊กกกกกกกกก

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบ แสดงว่าคนที่ทําได้ต้องเคยใช้เครื่องมือสอดใส่ตัวเอง ตูด จะกระดกขึ้น เวลา สาดน๊าม จากข้างหลังก้อใช้ทฤษฎีเกดียวกันราดน๊ามปุ๊บ ตุดกระดกขึ้น รองรับกันพอดี แบบนี้ไม่ต้องหลบดิสก้อได้คับ 5 5 5 5 :biggrin:

ไม่ล้าง...ไม่สาดไม่เช็ดไม่อะไรทั้ง.............เปลืองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน